• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Topic thành lập nhóm Việt hoá Game_S60v5

banhmj

Àh các bác cho em hỏi ngoài lề chút. Game Millionaire City này hack tiền bằng Sorcerer ra sao vậy? Số tiền nó hiện như vậy nè : 165k. Như vậy thì làm sao nhập được mấy số đằng sau nó.
là 165000 đó bạn, k là ngàn m là triệu

luonghoang2

nhập 165000 không ăn thua gì. Vì nó còn mấy số 0 đằng sau không bík là số mấy nữa.Ví dụ như: 165020 hay 165250, v.v...

deconleonui

đâu ;phãi game nào ngôn ngữ cũng nằm trong file lag.dat đâu bạn, nó nằm lung tung lắm có thể nằm trong file bin, mấy file ko định dạng nữa.

Hix.Mình cũng ít làm java lắm nên chả biết có hơn gì mấy bạn k nữa,
Cũng chả biết gì mà hướng dẫn luôn ấy.chỉ là biết gì thì nói đó thôi
Convert *.Dat về các định dạng ảnh kia thì mình k nhớ tên app lắm. :p
Còn chỉnh sửa các file ảnh thì làm bình thường thôi. chỉ cần biết chút xíu photoshop là được.
Vấn đề là cần người biết tiếng trung thôi.

ây chà , nghe có vẻ khó wa . mình phải vọc nhìu nhìu rùi :(

banhmj

OMG xem này @@ 1500 câu hội thoại.làm sao dịch cho nổi mà ko bị lỗi...

Dragon459

Manager
ây chà , nghe có vẻ khó wa . mình phải vọc nhìu nhìu rùi :(

Các file ngôn ngữ của java thì có thể nằm ở cả những tập tin *.class nữa.
Để tẹo mình coi lại trong laptop của mình còn giữ chương trình edit file class trên pc hay k. nếu còn sẽ send lên cho các bạn. trước mình có dùng nó để nghịch java

Lori_hd

sao file class cảu mình không hiện chữ tiếng trung nhỉ? hay phải cài font china vào?:-??

deconleonui

sao file class cảu mình không hiện chữ tiếng trung nhỉ? hay phải cài font china vào?:-??

đúng rùi . nếu bạn muốn PC hiên tiếng trung thì phải cài font tiếng trung vào . link nè bạn http://www.mediafire.com/?7k9dsan1n08s3w7
Chỉ cần tải về, giải nén rồi cài theo cái video hướng dẫn dưới này là được
[video=youtube;Ta674d8GSQQ]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&hl=vi&v=Ta674d8GSQQ[/video]
sáng mình cũng vội wa nên chưa đưa link trực tiếp vào nên đành đưa link sang forum khác . rosemary911 thông cảm:(
Bây giờ mình đã fix lại link rùi . a e nào cần thì dow về rùi VH game nha .;;)
p/s :rosemary911 ơi , bạn đưa bài mình lên # 1 cho a e nào cần thì dễ tìm và dow lun \-/

Chỉnh sửa cuối:

banhmj

mình nghĩ vh ngay trên dt sẽ hạn chế lỗi còn trên pc hay bị lỗi lắm
có mấy file cần phãi dùng pc chớ , với lại dài kinh khũng mà phần mềm vh trên dt nó kéo bàn phím ảo chậm rì rì lâu lắm.tui vẫn dùng pc thôi.

banhmj

nói không ngoa chứ có lẽ gần cã mấy triệu chữ cái đấy, @@

thanh1990t

ừkm, java mà, đâu phải dễ ăn, mà bạn ko bít cách để cr@ck game java gửi tin nhắn àk, dễ mà, 1 tiếng là xog ^^

banhmj

mình thữ dùng soft crack trên mb mà k đc,bị lỗi ud, có lẽ phải bung file class tìm số đt mà thế 900 vào.