• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Treo 600 không nhận SIM?

linhplayer

em đang dùng con treo600 up rom lên thì không nhận Sim, hóa ra là up nhầm bản rom châu âu, có down được bản rom gsm asia or unlocked rùi nhưng mà họa vô đơn chí cái dây sync của em bị hỏng , nên không up được rom lại
đã chạy qua Aqua, Mai hắc đế, Trần qốc toản rồi mà chả mua được cái dây sync
Bác nào dùng treo 600 có dây sync thừa để cho em hoặc cho em mượn 15 phút để up lại rom với, hay bác nào có rom chuẩn của treo 600 ở dạng prc để em up qua thẻ nhớ thì giúp em với,
Cám ơn các bác mong các bác giúp cho em đang không có đt dùng hic
Linh 0904094384 linhplayer@yahoo.com YM : linhplayer

Namnet

bạn ở hà nội thì mình bó tay nếu bạn ở tp hồ chí minh thì mình có thể giới thiệu cho 1 số chổ có bạn cáp của treo 600

linhplayer

cám ơn các bác đã giúp đỡ, em đã kiếm được cáp sync của một bác đang dùng treo680 thừa một cái cáp treo600 rùi, sau một đêm vọc rom với lại unlock lại thì máy ok rùi
Cám ơn các bác, em mới dùng treo mong các bác giúp đỡ

chitem81

Bác Namnet ơi! cho em đc bán sysn ở SG với, em ở ĐN nhưng chắc nhờ đứa bạn chạy qua mua hộ. Giá cả sao bác? Tks

wert109

NHà mình thừa cái sys treo 600,nếu cậu thích thì pm.Trước có dùng em này mà .

inovisa

Minh cũng đang dùng một con treo 600. Mọi thứ cài cắm chạy cực ổn, chỉ trừ cái điện thoai, cứ gọi là bị restart. Híc. Giờ phải hai tay hai súng, nghĩ mà buồn lòng quá, treo ơi là treo.

bestofstrongman

máy em chả biết bị sao? khi pin đầy thì nghje gọi nt bình thường. còn khi pin xuống dưới 50% thì ko nghe gọi nt gì đc cả???. cắm sạc vô thì ngon lại ngay, nhưng rút sạc ra lại tèo. em mang ra CH sửa mà vẫn vậy? chả khá hơn đc nhiêu( lúc đầu dưới 60% thì tèo, còn giờ dưới 50 % mới tèo)

với lại, cho em hỏi có chỗ nào thay màn hình treo 600 rẻ ko? em mang ra GSM hỏi thì 250k lận, mà chưa chắc có ko? trong khi em hỏi máy palm treo 600 này thâu vô bao nhiêu, thì đc trả lời là chỉ chừng 300 400k cho máy còn ngon thôi. hix

bangpda

Em cũng có cái Treo600 bị giống như betofstrongman vậy. Pin dưới 50% thì mất nguồn, cắm sạc vào thì mới lên nhưng không sạc được. Máy mới mua nên em buồn lắm. Ai biết chỉ em với.
Và cho em hỏi, máy này hổ trợ thẻ nhớ bao nhiêu vây? Phần mềm nhe MP3nào dùng cho nó ?
Xin rất cám ơn !!

con em cũng vậy cứ pin xuống thấp gọi là nó reset lại tức ko thể chịu nổi có thể do pin
bác nào chỉ em cách hard reset đc ko vậy