• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TRÌNH NGHE NHẠC KDPLAY CHO UIQ

hjeuhjeuhjeu

How to apply skins:

1. First copy the skin files to your ‘Other’ folder in your cell phone. (Copy both kdi and kds files)
2. Start the KD player.
3. Once main menu appears, go to menu> more> Change Skin > Open Skin File.
4. Now keep pressing select until you reach the ‘Other’ folder where you have stored the skin.
5. Select the skin and apply it.

PM VA SKILL http://letitbit.net/download/622187681806/KD-player.rar.html

hjeuhjeuhjeu

k phải mua đâu bạn a. sẽ co 3 phần
PayPal : CreditCard va FREE va WEBMONEY thì bạn nhấn chọn FREE rồi điền mã số vào và download ok

redipro

Ko có hình ảnh giới thiệu,ko có hướng dẫn j hết vậy.Bít đường nào mà vọc đây

thaiminh40

Cái này dùng cho máy java thôi. chứ uiq3 xài hơi bất tiện vì nó là bản java hơi tốn ram.Lúc trước xài k800 mình rất thích nghe bằng cái này.

hjeuhjeuhjeu

đúng là đây là pm java nhưng nghe nhạc chất lượng rât hay mình đã cài trên p990i dùng rất tốt mà.Đọc đuôi Mp3,Wma...

và chúng có rất nhiều skill rât đẹp đấy chứ.:|

về chất lượng âm thanh thì chúng là pm nghe nhạc rất hay mình cũng rất thích pm này và pm nghe nhạc walkman

Thanks minh1996 nhe!

Last edited by a moderator:

hjeuhjeuhjeu

mình thấy bình thường mà.ai bảo bạn là ăn pin vậy? thế thì bạn xem lai pin của máy đi nhé!mình thấy là pm hay nên up lên dùng thôi...

Chỉnh sửa cuối:

mrhadobac

Máy dùng hệ điều hành thì cú soft của hệ điều hành mà chiến, chừng có chơi Java, vừa phải đăng kí, vừa tốn ram, tốn pin, chậm....

KD Player đây mà! :D

hjeuhjeuhjeu

link: http://letitbit.net/download/622187681806/KD-player.rar.html oh! vẫn download được mà bạn xem lại đi nhé! mình đã kiểm tra kỹ rồi đó download vô tư :) .Đặc biệt link của mình còn có rất nhiếu skins rất đẹp.chúc vui.............

Hướng dẫn download:khi kích link sẽ co 3 phần
PayPal : CreditCard va FREE va WEBMONEY thì bạn nhấn chọn FREE rồi điền mã số vào và download ok

Last edited by a moderator: