• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Trọn bộ python chạy all mọi ứng dụng trên python

toan_829

tốt nhất cứ dùng super python 1.46 là ổn..chạy đc hết những ứng dụng python đã post trong diễn đàn :D

01667558559

Các bác cho em hỏi là cài xong python rùi thì chạy như nào đấy.em mới dùng dt nên những khái niệm này xa lạ quá.mong các bác chỉ giáo vài đường cơ bản nhé.Cảm ơn diễn đàn...

authanh

Khi bạn cài xong bộ python thì những ứng dụng chạy nền python mới dùng được đó. như là học anh văn thì cần có sách anh văn vậy. hihi

Trunghuy90

Cái này không cần Module hả bác?Ai test chưa?

k b ạ!nhưg nếu muốn dùng super sis hay smatsis hoặc sis editor thì nhớ cài thêm pips 1.06 hoặc 1.07 mới chạy đc nhé

có ai test bộ python trên chưa ?

m test thử rùi,chạy đc run all py app thui.tức là đa phần ý.
Còn 1 số ít là k chạy đc.nên dùng cái này b ạ.

tốt nhất cứ dùng super python 1.46 là ổn..chạy đc hết những ứng dụng python đã post trong diễn đàn :D

bản 1.45 và 1.46 vẫn đc khuyên dùng từ trước tới nay mà.
M post bản new này vừa để tham khảo vừa thử nghiệm thui!

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 6 minutes:

Các bác cho em hỏi là cài xong python rùi thì chạy như nào đấy.em mới dùng dt nên những khái niệm này xa lạ quá.mong các bác chỉ giáo vài đường cơ bản nhé.Cảm ơn diễn đàn...

python là ứng dụng dùng để hỗ trợ nhữg ứng dụng trên python.cũng giống như vc máy đã hack hay chưa.nếu hack rùi thì có thể cài đc all mọi pm nếu chưa thì ngược lại.python cũng gần tương tự như,1 vài pm đòi hỏi phải chạy trên python ,nếu thiếu nó mà cài pm đòi hỏi có nó(vô tác dụng)tích vào icon nó sẽ văng ra.
All đây là theo m hiểu.hjhj

[=========> Bổ sung bài viết <=========] 7 minutes:

Super python 1.40 không chạy được phần mềm ShowDelSMS bạn à

b thử cái này xem sao ha!
http://www.mediafire.com/?kjcwod9qghxnr5h
nếu muốn dùng smatsis hay sis editor thì dùng pips1.06 này nữa nhé?
http://files.myopera.com/vothienpda/files/PIPS%20v1.60.sis
chúc all mọi người vui vẻ.huy!

Chỉnh sửa cuối:

leetran72

Mình có bộ golden python nặng 6mb lận. Ai cần ko để up lên.
Tiện thể bác nào cho em bộ python 1.45 hoặc 1.46 đc ko ạ? Bản nào tốt nhất nhỉ? Em thấy dùng bản golden này cũng tốt phết

Trunghuy90

Mình có bộ golden python nặng 6mb lận. Ai cần ko để up lên.
Tiện thể bác nào cho em bộ python 1.45 hoặc 1.46 đc ko ạ? Bản nào tốt nhất nhỉ? Em thấy dùng bản golden này cũng tốt phết

đâu để e up lên giùm pro cái này nha.tác giả hth2813
Dowload:
http://dl.box.net/dl/542705222/97c2...,11211&x=1&c=a1faeb94d75d4b1c92b46cd023d638a0
còn pro đang phân vân cái 1.45 và 1.46 theo e bản update vẫn hơn,chọn 1.46 đi.còn về phần đa họ vẫn chọn 1.45 hơn.tùy pro lựa chọn thui.

Chỉnh sửa cuối:

mafiavn

thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

lindaducnguyen

sau minh cai vao roi nhan vao icon Python 2.0.0 no bao loi la sao vay. hay chi cai vao la duoc roi!!!!!khong can vao icon