• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TrustMobi MobiShield PRO v3.40(0) S60v3 UnSigned-Chống virus và nhiều hơn nữa

duylinh27884

Moderator
TrustMobi MobiShield PRO v3.20(0) S60v3v5 S^1^3/Anna/Belle
UnSigned

MobiShield chống vi-rút cung cấp cho bạn bảo vệ đầy đủ chống lại phần mềm độc
hại, virus và các phần mềm gián điệp. Nó bảo vệ điện thoại thông minh Symbian S60 của bạn bằng cách chạy trên nền tảng của điện thoại của bạn trong thời gian
thực. Cũng giống như một cơ quan giám sát:
MobiShield Virus Anti-có thể ngăn chặn và lọc các kết nối bluetooth đến, kết nối internet và tin nhắn từ điện thoại của bạn mà đảm bảo không bị gián đoạn và dịch vụ bảo vệ nâng cao từ điện thoại di động của bạn.

Các tính năng chính:
* Bảo vệ điện thoại của bạn từ vi
rút gây hại như Yxe.D (***
yspace) và LanPackage và tin nhắn SMS trojan tự động;
* Một scanningengine rất nhanh đảm bảo một kết quả nhanh chóng hướng dẫn sử dụng
và quét toàn diện
* Phát hiện và xóa các malware và
không biết các mối đe dọa khác; tương đối đi kèm với một bộ nhớ thấp trong 24 giờ
bảo vệ nền
* cập nhật trực tuyến để cung cấp nhất cho
đến nay bảo vệ có thể
* Mạng lưới bảo vệ tường lửa cho phép bạn lướt web và các ứng dụng tải về mà
không cần quan tâm của virus tấn công
* Quy trình quản lý và quản lý App optimizeresources cho hiệu suất thiết bị tốt hơn

Đăng nhập: Sao lưu và phục hồi liên lạc, Cloud Scan và nhiều hơn nữa chức năng mạnh mẽ hiện nay có sẵn!

Download

Chỉnh sửa cuối:

locthuyforever

Cái này là hàng của nước nào vậy chủ thớt? Dạo này hàng China dành cho đt nhiều quá nên nghi ngờ :D

duylinh27884

Moderator
Cái này là hàng của nước nào vậy chủ thớt? Dạo này hàng China dành cho đt nhiều quá nên nghi ngờ :D
Mình thấy những pm China toàn pm hay mà bạn,ttpod,safe mgr,ucweb,callmaster,vhome,ggheart..toàn pm đỉnh.Nhữg pm nước khác ko nhiều và đa dạng tính năng pm CN

duylinh27884

Moderator
Phần mềm đt symbian mà bạn tìm hàng Việt thì chỉ có những soft java thôi bạn ơi,sis chỉ đếm đc trên đầu ngón tay thôi

kontancy

Mặc dù không muốn dùng hàng TQ, nhưng không có hàng Việt để dùng :(
Đang dùng safe mgr, cái này có hay hơn không bác