• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TSF Shell v1.5.0.09 - việt hóa by sanvu88 (UP v1.5.0.091)

Sanvu88

Member
Mượn bài giới thiệu của bác venusian

Yêu cầu: Android 2.2 trở lên
Tổng quan: Ứng dụng màn hình chủ tuyệt đẹp. Hãy nói lời tạm biệt với màn hình chủ bạn đang dùng .

Các tính năng:
Cho phép bạn hoạt động đa nhiệm. Đa nhiệm chọn lựa, thêm thư mục, di chuyển các mục chỉ bằng một ngón tay.
Bạn cũng có thể kiểm tra xem các thư mục của bạn bằng nhiều cách khác nhau.
TSF SHELL 3D có một trang ứng dụng và 4 trang cá nhân hoá cho người dùng. Bạn có thể chuyển đổi giữa các trang bằng một cú nhấp vào nút chuyển đổi ở góc dưới bên trái.
Bạn có thể thoải mái tạo ra một hoặc nhiều kết nhanh cho các ứng dụng và kéo chúng vào bất kỳ trang nào.
Bạn cũng có thể phân bổ tất cả các biểu tượng ứng dụng (hoặc thậm chí thay đổi góc nhìn) một cách tự do trong trang cá nhân hoá.
Kéo từ phía trên xuống cung cấp hầu hết TSF Shell 3D widget, bao gồm cả thư mục, danh bạ, nghe nhạc, thời tiết.... và bạn có thể cá nhân hóa nó theo ý mình.
Và rất nhiều tính năng mạnh mẽ của nó nữa đang chờ bạn khám phá.

Hướng dẫn cài đặt:
Tải và cài đặt ứng dụng và lucky patcher link dưới bài.
Chạy TSF Shell Trước khi patch.
Mở lucky patcher chọn Custom Patch

https://www.box.com/s/93543926f316ed95ef35

Update TSF Shell v1.5.0.091 - việt hóa by sanvu88

https://www.box.com/s/d9a9f4a1e957a53b09a0

Chỉnh sửa cuối:

venusian

Moderator
Tại em thấy dùng cái này hay hay nên Vi luôn, he he, thực ra còn 2-3 từ vẫn là en, tại chẳng tìm thấy nó ở chỗ nào lên em pó hand :))

Ừ. Cái Lancher này cũng đẹp thật. Mà cũng có nhiều chủ đề (Theme) đẹp dành cho nó nữa.
Để tí nghiên cứu anh mở luôn một Topic giới thiệu chủ đề dành cho nó. :D

Sanvu88

Member
Ừ. Cái Lancher này cũng đẹp thật. Mà cũng có nhiều chủ đề (Theme) đẹp dành cho nó nữa.
Để tí nghiên cứu anh mở luôn một Topic giới thiệu chủ đề dành cho nó. :D

oki bác, em cũng chưa vọc hết tính năng của nó, giờ vi xong rồi vọc tiếp :))

Sanvu88

Member
Mình up thê link nhé....

PAss: playdroid.net

Bạn up thêm link mình hoan nghênh, nhưng nói bạn đừng giận nếu muốn up thì up lên mf hoặc box, chứ up lên cái trang đó đợi 60s là sao, nói thật cái trang đó khó down lắm bạn à, up lên đó để lấy lượt down kiếm lợi nhuận chăng. lại còn chua thêm cái link dưới. Nếu muốn pr thì có thể lập topic riêng.oki