• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tsowen TaskBar 1.7

JongZiZi

Đã thử trên con AtomExec đẹp lắm. Mình xài WM6.1 mà sao cái hình Start khác cái hình anh Kiên này vậy ta. :D

QuangThang89

Ko hiểu sao mình cài những cái này thì máy nó ko đổi hình cột sóng và hình Start :-??

black_raven

Cho mình hỏi ? Sao cài cái này vào khi kết nối Bluetooth nó không báo hiển thị kết nối Bluetooth vậy. Chỉ khi vào trong Manager Wireless mới thấy bluetooth đã bật lên. Làm sao hiển thị được Bluetooth vậy các bạn??
Còn một lỗi nữa! Mình đã làm theo hướng dẫn ở trên để thiển thị dung lượng pin còn lại nhưng sau khi khởi động lại máy nó vẫn chỉ là cục pin thôi, không có dung lượng pin còn lại trên thanh bar. Và Nút "OK" màu đỏ làm sao cho nó hiển thị lên vậy. Mình cài thử cả 3 bản vẫn không hiển thị !!!

Chỉnh sửa cuối:

djtrungkien

Cho mình hỏi ? Sao cài cái này vào khi kết nối Bluetooth nó không báo hiển thị kết nối Bluetooth vậy. Chỉ khi vào trong Manager Wireless mới thấy bluetooth đã bật lên. Làm sao hiển thị được Bluetooth vậy các bạn??
Còn một lỗi nữa! Mình đã làm theo hướng dẫn ở trên để thiển thị dung lượng pin còn lại nhưng sau khi khởi động lại máy nó vẫn chỉ là cục pin thôi, không có dung lượng pin còn lại trên thanh bar. Và Nút "OK" màu đỏ làm sao cho nó hiển thị lên vậy. Mình cài thử cả 3 bản vẫn không hiển thị !!!

Bluetooth thì hình như là không hiện lên thì phải.
Nhưng trên hình của bài post chính nut % Ram ở trên thanh taskbar không phải là của Tsowen Task Bar mà là của Indibar và nut OK màu đỏ cũng không phải là của Tsowen Task Bar mà là của Wktask đó bạn!

Chỉnh sửa cuối:

black_raven

Bluetooth thì hình như là không hiện lên thì phải.
Ặc chắc phải để vậy chờ phiên bản sau thôi! :-? Không muốn gỡ nó vì nó làm cho chiếc PPC của mình thêm "long lanh lấp lánh" :p
Nhưng trên hình của bài post chính nut % ở trên thanh taskbar không phải là của Tsowen Task Bar mà là của Indibar và nut OK màu đỏ cũng không phải là của Tsowen Task Bar mà là của Wktask đó bạn!
Cài nhiều sòt thế à? chắc phải thu gọn một số em để làm đẹp thôi! Cảm ơn MOD nhé! Bài viết rất hữu ích.:)

jiki_star

ah mình sai ks20 cột sống vẫn ko báo icon win thi van như cũ mình cài bản 2.1 trứoc kia cài ban ji2 do của anh phê nhưng ghét icon htc nên sang bản này nhưng ko hiểu sao dù remove bản cũ nhưng icon htc chèn lên icon win và cột sóng dó chèn lên cột sông kia tuy thấy hoàn thiện nhưng vận ko thích icon htc

djtrungkien

ah mình sai ks20 cột sống vẫn ko báo icon win thi van như cũ mình cài bản 2.1 trứoc kia cài ban ji2 do của anh phê nhưng ghét icon htc nên sang bản này nhưng ko hiểu sao dù remove bản cũ nhưng icon htc chèn lên icon win và cột sóng dó chèn lên cột sông kia tuy thấy hoàn thiện nhưng vận ko thích icon htc

Cài Tsowen TaskBar cho nó lành muốn chở về mặc định thì gỡ bỏ nó đi là xong!

winni

mình cài bản tsowan v2.1 thì thấy rất đẹp nhưng mà sao cái icon cột sóng nó chẳng hiển thị sóng mà chỉ là cái hình trái đất mà thôi.còn cái chữ ok thì cũng ko hiển thị giống trong hình anh djkien post lên!