• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod 3.62 Việt - Eng - Phiên bản chính thức cập nhật 30-12-09

Status
Không mở trả lời sau này.

manhtu

TTPOD v3.62 Symbian S60v2 Build 2009122920

Đã cài đặt phím tắt mặc định như các phiên bản trước
Đã sửa lại lỗi không sử dụng được Phím Đỏ
DOWNLOAD

TTPod 3.62 ENG
TTPod 3.62 VIET

CHÚC CÁC BẠN MỘT NĂM MỚI AN KHANG THỊNH VƯỢNG!

TTpod 3.62 hiện tại mình ko còn lưu nữa, các bạn dùng 3.63 hoặc máy yếu kém thì dùng 3.31 nhé

TTPOD 3.63

TTPOD 3.31

Last edited by a moderator:
Anh ơi .bản này sau khi thoát phím đỏ ra thì không vào lại bằng phím đỏ đc .phải cài vao lại bằng nút C .anh co thể edit lai đc ko ?

hoan_dh

Anh ơi .bản này sau khi thoát phím đỏ ra thì không vào lại bằng phím đỏ đc .phải cài vao lại bằng nút C .anh co thể edit lai đc ko ?

chắc tác giả cài vào lạ với phím C , bạn vào cà lại là xong mà

Posted via Mobile Device

manhtu

Mình đã sửa lại bạn vào tải về cài đặt lại nhé.tks

manhtu

Hix , add skins nhiều nên cài gần 4mb Tú nhỉ . Sao ko add skin girl của ta vào luôn đi ?!

keke chỉ add skin thế thôi, bác nào thích girl gủng gì thì phải tự sướng thôi, girl thì nhiều mỗi người 1 sở thích >:)

thanhtungsx

keke chỉ add skin thế thôi, bác nào thích girl gủng gì thì phải tự sướng thôi, girl thì nhiều mỗi người 1 sở thích >:)
Uhm , để ta up lên cho anh em sau . Ta sẽ thanks ngươi sau Tú nhá . Vì ta đang online trên mobile nên chả thấy nút thanks đâu cả !

tuananhdnx

sao mình cài xong bấm vào lại báo System Error nhỉ? Manhtu ơi fix giùm với dc ko? Thanks a lot!

tuananhdnx

Bạn kiểm tra lại xem nhé, mình cũng dùng 6681 không bị lỗi đó đâu

Hic mình cài bản ENG ấy, ko dc đâu bạn ah. toàn System Error thôi. :(
Bạn làm ơn test lại giùm dc ko ? Thank nhiều lắm!

d102

^^

anh Tú ơi em cài cái LIBS của N-Gage vào xong gio khong sài được TTpod nưa...anh có cách nào fix lại giúp em với không?:((

lotusgirl

Khổ thật, lại có ban 3.63 rồi, kiểu này chắc mỗi ngày ra 1 version mất thôi :-?.

JuRay-Duan

Bản này theo như thông tin update thì có thể gửi file qua bluetooth khi bài đang hát nhưng thực tế mình test thấy vẫn ko gửi đc.
Posted via Mobile Device

manhtu

Các bạn có thể copy rsc của bản 3.62 sang và dùng tương đối ổn định

TruBic

Well-Known Member
sao mình cài xong bấm vào lại báo System Error nhỉ? Manhtu ơi fix giùm với dc ko? Thanks a lot!
Bạn cho mình hỏi là có phải là bạn ko remove phiên bản cũ và bạn cài đè lên phải ko? nếu đúng thế thì bạn phải remove bản cũ rồi cài là hết báo lỗi nhé bạn!

Anhquoi

Ai cho em xin ttpod phiên bãn 3.62 trở về truoc thank.Của Manhtu dịch nha

saodoingoi142

Moderator
Ai cài libs ngage thì xóa file http.Dll trog E/system/libs đi là ok.
Link die rồi.Húhú

Đã kiểm tra!Đúng là Linkdown bản này bị lỗi,không tồn tại.
Mình đã gửi Tin nhắn riêng đến chủ Topic nhờ kiểm tra và up lại Link khác,các bạn ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!;;)

manhtu

Ai cho em xin ttpod phiên bãn 3.62 trở về truoc thank.Của Manhtu dịch nha

Ai cài libs ngage thì xóa file http.Dll trog E/system/libs đi là ok.
Link die rồi.Húhú

Đã kiểm tra!Đúng là Linkdown bản này bị lỗi,không tồn tại.
Mình đã gửi Tin nhắn riêng đến chủ Topic nhờ kiểm tra và up lại Link khác,các bạn ráng chờ thêm 1 thời gian nữa rồi vào Down lại nhé!!!;;)

TTpod 3.62 hiện tại mình ko còn lưu nữa, các bạn dùng 3.63 hoặc máy yếu kém thì dùng 3.31 nhé

TTPOD 3.63

TTPOD 3.31

Status
Không mở trả lời sau này.