• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPod s60v5x v3.51 Beta - Trình nghe nhạc nổi tiếng!! *Trang 6*

Khoaaa

tình hình là thế này mình vào ttpod rồi chỉnh full màn hình hiệu ứng visual nhưng rồi ko biết cách back ra luôn đành kill bằng jabtaskman. Ai giúp mình với
Posted via Mobile Device

Hoden

Super V.I.P
tình hình là thế này mình vào ttpod rồi chỉnh full màn hình hiệu ứng visual nhưng rồi ko biết cách back ra luôn đành kill bằng jabtaskman. Ai giúp mình với
Posted via Mobile Device

bạn ấn vào màn hình thì nó hiện chữ back liền mà.

eddyanh104

a ơi,e cài mà nó báo lỗi hệ thống....làm sao để cài được a, ma hack 5800 để làm gì vậy a ?

Ko tô màu chữ & hạn chế viết in đậm nha bạn!!

Last edited by a moderator:

anhtuan206

a ơi,e cài mà nó báo lỗi hệ thống....làm sao để cài được a, ma hack 5800 để làm gì vậy a ?

trời đất 1 câu hỏi khó trả lời quá hix.bạn nên tìm hiểu phần hack máy trước đã nhé rồi hãy tìm pm cài sau nha.mà bạn ko được viết chữ màu đỏ đâu nha.

Khoaaa

ko biết máy mình fw cũ hay sao mà xài TTPod chậm cực kỳ có khi nó đơ 1 hồi rồi mới tiếp tục chạy tiếp:(

hoalankiem

yyy! mà thêm hình ảnh vào ở chỗ nào vậy các pác nhẩy sao mà tìm hoài ko thấy đâu hết zday ta

q630666

Cho mình hỏi cái này đã hỗ trợ màn hình cảm ứng chưa hay vẫn phải cài thêm cái giả lập phím vậy?

Khoaaa

Cho mình hỏi cái này đã hỗ trợ màn hình cảm ứng chưa hay vẫn phải cài thêm cái giả lập phím vậy?

hỗ trợ rồi nhưng xài nó chậm lắm ko có mượt như bên v3 nhất là mấy cái Visual nó cứ giật giật buồn chẳng muốn xài

whatislove89

cũng k đến lỗi đâu bạn,mình thấy trên máy mình chạy kha mượy mà,hơi giựt tý thôi :)