• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTPOD v3.70 Beta s60v2 ENGLISH by Mr_Sulla

Mr_Sulla

Phiên bản TTPOD v3.70 Beta s60v2 hoàn thiện ngôn ngữ 100% tiếng Anh by me. Đã test OK trên N70, N72. Không xuất hiện bất cứ lỗi out nào. Chỉ việc cài và thưởng thức.

Các tính năng mới:
UPDATE:
1. Optimizer performance and spectrum display;

2. The new image processing engine, better display;

3. Increase the effect of image rotation show;

4. To increase picture lantern display;

5. Increase the image rotating display;

6. Add "1" key shortcut menu;

7. Optimization adjusting left menu layout;

8. Increase the power-saving mode;

9. Increase by album name, by adding time to sort random ranking;

10. Increase the tag and mobile functionality;

11. Increase the smooth fast forward / rewind mode;

12. Increase the font Stroke effect;

13. Increase the font shadow effects;

14. Increase the font size and color of the lyrics interface regulatory function;

15. Increase the image storage directory customization;

16. To increase the transparency of regulatory function mini player;

17. Support "start play" and "Memory out of position" set separately;

18. Support the left-menu press the left arrow keys to turn off;

19. Optimize the speed list, scroll and flip;

20. Custom list add "Favorites" list by default;

21. Bluetooth to send support for sending multiple files at the same time;

22. Increase the power, the progress bar animation, and more hands and skin following syntax;

Cài đặt:
1.Cài bản 3.70 Beta China và bản patch của VIP phuonxinh. Ở đây
2.Cài TTPOD 3.70 ENG.SIS vào ổ đĩa đã cài TTPOD 3.70 CHI
>>>DOWNLOAD<<<

Last edited by a moderator:

hihoha

Well-Known Member
Bạn thích EN hóa ha :) .Tiện sao ko đóng gói luôn :)

Ps: Có N72smart v.1.30 rùi đó

n2ln2l

Vẫn bị out bác ạ.Cụ thể là khi mở Menu con của Display mode trong cửa sổ Lyric là out hẳn lun.
Nhưng dù sao cũng rất cám ơn bác đã chia sẻ.Mà bác nói con N70 của bác đi rồi thì chắc là không khác phục được rồi. Tiếc thật

Mr_Sulla

Do vội nên đã up bản chưa hoàn chỉnh. Và đây là bản gần hoàn chỉnh. Đã sửa các chỗ sai nghĩa. Câu cú lủng củng do dịch auto. Chỉ còn một vài chỗ tiếng china không quan trọng. Không xuất hiện lỗi out nào cả.Down về cài vào ổ đĩa đã cài TTPOD
>>>DOWNLOAD<<<

manhtu

Giao diện chính còn dòng Menu=>6=>2 dịch nốt đi bạn sao lại vẫn để Chinese thế
Dịch sang Anh dễ hơn sang Việt bao nhiêu lần
Trong phần cài đặt có 2 chỗ chưa chuẩn đâu, bạn kiểm tra lại rồi sửa đi nhé

Mr_Sulla

Bản chỉnh sửa cuối cùng đã update lên bài đầu. Những anh em nào download trước 17h30 xin vui lòng quay lại down lại 1 lần nữa. Thank all.

cfbl1111

bác cho hỏi thăm em vh nó dc 65% oy vẫn chạy bình thường không out nhưng khi thêm vài từ là khoảng 70% là việt thì vào giao diện lyris nhấn menu con thì out biết lỗi không sửa dùm em,em hơi gà về vh chỉ test thử thoy

nokia_n70

Mod thong cam nha! App Bi loi khi vào 7.Tools->3.Back ground->3.Custum .An vô Foller(faster) ttpod 3.70 lõi không thoát duoc.

catbaby95

Mod thong cam nha! App Bi loi khi vào 7.Tools->3.Back ground->3.Custum .An vô Foller(faster) ttpod 3.70 lõi không thoát duoc.

Chính xác,em cũng bị như vậy vào Folder (faster) thì bị đơ luôn,không thoát được cũng không chạy được nhạc,đàng phải kill mới thoát được,anh fix lại nhé:(

Mr_Sulla

Đợi bản FINAL mà dùng các bác ạ. Tốt nhất là chỗ nào lỗi các bác dùng rsc China mà chọn. Sau đó lại copy rsc Eng này vào mà dùng cho dễ

phuonxinh

Patch lng Ttpod 3.70 beta fixed

có hứng nên thử fix lỗi này giúp anh em, kết quả cho các bạn nằm ở tệp đính kèm phía dưới-down về và cài đặt bình thường như hướng dẫn của chủ topic

Chỉnh sửa cuối:

Kenkute93

sao em cài vào thì âm chuông của máy lại kêu bé tí cả cuộc gọi nge bé tí ai chỉ em cách khắc phục

vitaminzaj

Ai đó chỉ cho mình biết là làm sao cái ttpod này không chạy được nhạc đuôi *.m4a