• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

TTpod V4.4.1 s60v5^3 Phiên bản Việt Hóa

thienbinhvuong

Xin hỏi các bác pm ttpod có khi tải được lời bài , khi có khi ko à , mình làm theo hd tải lyric rồi chép vào x/ttpod/lyric nhưng ko có lời . bác nào biết xin chỉ qiup xin cãm ơn

Radium

Moderator
Xin hỏi các bác pm ttpod có khi tải được lời bài , khi có khi ko à , mình làm theo hd tải lyric rồi chép vào x/ttpod/lyric nhưng ko có lời . bác nào biết xin chỉ qiup xin cãm ơn

theo mình thì bạn nên vào ttpod nghe và down lời luôn. thư viện lời của nó chưa thật đầy đủ nên có bài đc bài k

phogioz8x

Tên bài hát và tên lyric phải trùng nhau(vd: Em the nao.mp3 & Em the nao.lyric) thì nó mới hiện lên được :p

phogioz8x

Tên bài hát và tên lyric phải trùng nhau(vd: Em the nao.mp3 & Em the nao.lyric) thì nó mới hiện lên được :p