• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển Anh-Việt, Việt-Anh cho 9300i

Status
Không mở trả lời sau này.

vunguyenhoang

Chào các bro,

bạn nào có từ điển Anh-Việt, Việt-Anh cho 9300i cho mình xin với !!!8-|

cảm ơn bạn rất nhiều

vunguyenhoang

hi lam_mobile
cam on ban nhung minh vao roi ma dau thay tu dien Anh-Viet hay Viet-anh nao dau ???
ban co cai nao khac khong? cho minh voi, thankssssssssss !

thangmymobi

VASCKey – Bộ gõ tiếng Việt

DictEV cho phép bạn tra từ với tốc độ rất nhanh, chính xác với số lượng từ trên 72.000.Để sử dụng được trọn vẹn chương trình này, bạn nên cài thêm phần mềm gõ Tiếng Việt trên máy và bộ Font Unicode.
VASCKey – Bộ gõ tiếng Việt(Đây là chương trình giúp bạn gõ văn bản bằng Tiếng Việt đầy đủ dấu với các kiểu gõ là Telex)
Sau khi cài đặt xong sẽ xuất hiện biểu tượng chương trình trên phần Desk của điện thọai, lưu ý là mày của bạn phải được cài đây đủ Font Unicode và bạn phải cho chương trình này chạy nền thường trú thì mới gõ tiếng Việt được
http://www.4shared.com/file/13688180/463ef87a/VACKEY_S80.html?

ka_long

anh thangmymobi ơi có thể up lại cho em bài đầu tiên được không anh.em cảm ơn nhiều.Dictionary - Từ Điển Anh - Việt, Việt - Anh

--------------------------------------------------------------------------------

Có đây.vì phần mềm hơi nặng nên mình không thể đưa lên diễn đàn được bạn vào đây tải về nhé.trong đó có kèm file hướng dẫn cách cài đặt bạn cứ làm theo hướng dẫn là ok.
Chúc vui!
http://www.4shared.com/file/13687905...nary_S80.html?

VUHEO

Mình mới dùng Symbian, cho mình hỏi thăm chút, cài VASKEY rồi cho chạy thường trú là làm cách nào.
Ai biết chỉ giúp với, cám ơn nhiều.

Status
Không mở trả lời sau này.