• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Từ điển cho LG ks 20

hollyvuong

bác nào dùng qua ks20 rùi cho em hỏi tý :D .con ks 20 của em không chạy được 1 số từ điên thông dụng như lac viet mtd , lingvosoft hay là kinkin và em đã cài và không thể chạy được .có bác có cao kiến gì giúp em với nha .thanks trước ah:|em đang cần lắm giúp em nha

bác nào dùng qua ks20 rùi cho em hỏi tý :D .con ks 20 của em không chạy được 1 số từ điên thông dụng như lac viet mtd , lingvosoft hay là kinkin và em đã cài và không thể chạy được .có bác có cao kiến gì giúp em với nha .thanks trước ah:|em đang cần lắm giúp em nha
Mình dùng bình thường với mtd 2004 ( WM6.1, NetCF3.5 ). Bạn xem lại, có thể đòi hỏi máy phải có NetCF3.5.

hollyvuong

em cài đầy đủ hết rồi

bác ơi cho em hỏi chay mtd 2004 có cần thủ thuật gì không, mà sao em cài hết rùi đâu có chạy được nhờ , nhờ bác chỉ giáo .thanks;;)

hollyvuong

tiện đây em cũng hỏi luôn

trích :"sẵn đây mình hướng dẫn thêm cách hard reset máy với dòng này: khi tắt máy các bạn nhấn phím volume down và phím gọi, sau đó nhấn power và giữ 3 phím trong một thời gian, máy sẽ hard reset lại từ đầu, nên lấy thẻ nhớ ra khi Hr nhé!"
em làm song mà chẳng thấy ard reset lại từ đầu ,thế mới buồn cười chứ ,bác nào có cao kiến gì không ah=D>

trích :"sẵn đây mình hướng dẫn thêm cách hard reset máy với dòng này: khi tắt máy các bạn nhấn phím volume down và phím gọi, sau đó nhấn power và giữ 3 phím trong một thời gian, máy sẽ hard reset lại từ đầu, nên lấy thẻ nhớ ra khi Hr nhé!"
em làm song mà chẳng thấy ard reset lại từ đầu ,thế mới buồn cười chứ ,bác nào có cao kiến gì không ah=D>
Muốn hardreset, đơn giản nhất là: nhấn 2676625720# sẽ vào engineering menu, sau đó chọn Factory Reset là được. Thật ra không cần tháo thẻ nhớ ra làm gì, không sao hết.
LacViet MTD 2004, bạn qua box phần mềm tìm hiểu nhé. Mtd 2004 mình đang dùng, không cần cài đặt, chỉ copy toàn bộ vào thẻ hoặc bộ nhớ máy và chạy file application là được.
Không bàn về phần mềm ở đây, Moderator sẽ del bài đó.

thebestvip84

muốn hard reset thì bạn tắt máy.sau đó giữ nguyên volume down và nút gọi rồi mới nhấn nút bật nguồn 1 cái.xong

tom_sawyer31

mình bi mất cây bút cam ứng cua con KS20 roi, bác nào biết chổ mua xin giúp em với, em o tphcm, bác nào có dư chia lai cho em củng đựoc, so dt của em là: 0913528517