• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tự tạo icon anna nhanh và dễ dàng nhất

Luu_Tan_Vu

Có nhiều bạn gặp khó khăn trong việc tạo ra icon anna theo ý mình thì các bạn có thể vào trang này:
http://depot.javispedro.com/nit/hicg/ đây là trang web tạo icon anna miễn phí.
chỉ cần up ảnh icon bạn muốn làm ở dạng svg rồi chỉnh sử các thông số theo ý là bạn đã có những icon k đụng hàng cho riêng mình.

blackpetal

Cái tem này chắc dày lắm đây,

Hổm rày không thấy bác vurain84,hôm nay lại tái xuất với phần mềm cho diễn đàn mình.Mà bác test thử phần mềm này chưa?

Dragon459

Manager
Cái tem này chắc dày lắm đây,

Hổm rày không thấy bác vurain84,hôm nay lại tái xuất với phần mềm cho diễn đàn mình.Mà bác test thử phần mềm này chưa?
phần mềm đâu,cái này là làm trực tuyến mà.để thử coi sao,nếu được thì cái topic kia khỏi cần lập nữa.:))

Dragon459

Manager
chả biết dow xuống kiểu gì.kích vô dowload svg thì nó lại mở cái icon đó để xem bằng firefox .:(

LeKhangAn

phần mềm đâu,cái này là làm trực tuyến mà.để thử coi sao,nếu được thì cái topic kia khỏi cần lập nữa.:))
Coi tình hình thế nào rồi tính bác, mình có thể sưu tầm thêm icon mới về cho bác Edit *_*
làm được phần nào mình sẽ phụ 1 chân 8-|

hung160990

lấy đâu ra ảnh mà làm đây nhỉ?
mình đang định làm 1 bộ full icon anna mà k biết làm thế nào

zerolove77

Em đang muốn sữa mấy gile .mif trong FW nhưng ko biết phần mêm nào đọc đc file .svgb
Ai có thì share e với!!