• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[TƯ VẤN] Chọn tai nghe Senheiser nào cho Desire HD

Status
Không mở trả lời sau này.

PDAMobile

Em đang định kiếm một con tai nghe Senheiser về để nghe nhạc cho sướng,giá khoảng 1 tr đến 1tr5 thôi. Em đã tham khảo qua một vài tai nghe thuộc dòng IPhone-Mobile headset Line
, chẳng hạn như MM50 hay MM30 . Nhưng em có một băn khoăn là không biết mấy cái tai nghe này có nút next song hay back không ạ, nếu có thì có hoạt động tốt được trên Desire HD không, em nghe nói đt HTC kén tai nghe lắm. Ai có kinh nghiệm thì tư vấn dùm em với !!!!

Hoặc có ai biết tai nghe nào nghe hay mà những nút chức năng hoạt động tốt trên Desire HD thì tư vấn cho em nhé,thanks !!!

thekid82

em thì ko rành tai nghe nhưng đúng là desire hd kén tai nghe thật, em cắm mấy cái vô mà nghe ko được, tốt nhất là bác hãy thử trước khi mua

Sonblack

Super V.I.P
Không đăng các chủ đề đại loại như thế này ở đây! Đóng chủ đề!

Status
Không mở trả lời sau này.