• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Tử vi 2013 - Chọn Tuổi hợp xông nhà(Miễn phí nhé)

Tử vi, hay tử vi đẩu số, là một hình thức bói toán vận mệnh con người được xây dựng trên cơ sở triết lý Kinh Dịch với các thuyết âm dương, ngũ hành, Can Chi,... bằng cách lập lá số tử vi với Thiên bàn, địa bàn và các cung sao, căn cứ vào giờ, ngày, tháng, năm sinh theo âm lịch và giới tính để lý giải những diễn biến xảy ra trong đời người.

Nhóm phát triển trang thông tin Dịch vụ và Giải trí số 1 www.CHUOIVAI.COM thực hiện phát triển ứng dụng "Tử Vi 2013" với mục đích cung cấp cho bạn thông tin tổng quát về hạn vận tốt xấu năm Quý Tỵ 2013.

Ngoài ra Ứng dụng còn cung cấp thêm chức năng xem tuổi hợp xông nhà, để bạn xem có thể lựa chọn tuổi hợp xông nhà đầu xuân.

LINK TẢI: https://play.google.com/store/apps/details?id=com.tuvi

1 số hình ảnh trong app:

YwUmay-11yBRH4ToJNPdQc_nmB9Z6c7IxaM_1xO0QnTcb3rASnZzbcUARTZ5Trf9etM=h230
3GN5v_XOBxK5S1pdGZacWsBxGSAtF6d-jIXsS6wDk2SvFQ1itOds90cys8zZZBsyj_BI=h230
E6R2V2zgRSF1qMzhtA2AX59mYQlqHDH6By2DqSytlOSP289Kd5UJN4tb__pMVUUtRw-v=h230
muRaeckUMBBHaob2lez62ThMmDS3AKgCnT5VU_OK8WfwJgQueyEl8jqQmUvwJ_1j8RM=h230

pVfSBqmhXYr_CDEduFUrO5Qny9nGQCqF6DC34kwFkqiejJUTtPZcePqkR_Z4pJBB9g=h230

NHÂN DỊP NĂM MỚI TẶNG 1000 LẦN TẢI ĐẦU TIÊN MIỄN PHÍ.
Các bạn vào xem rồi RATE giúp nhé.

Hi vọng bạn sẽ tìm được thông tin hữu ích cho mình và người thân để có một năm mới có 1 sức khỏe dồi dào, kinh doanh và sự nghiệp phát triển bền vững.
----------------------------------------
Chúc các bạn một năm mới: AN KHANG - THỊNH VƯỢNG

Tags: tu vi, tử vi 2013, chọn tuổi hợp, xem bói, bói toán, thần tài

Chỉnh sửa cuối: