• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCBrowser_7.2.2.51.* EN-Server * (Tiếng Việt)

phuonxinh

UCBrowser_7.2.2.51.* EN-Server * phiên bản chuyển đổi máy chủ​

Các chi tiết về phiên bản UCWeb-7.2.2.51 cập nhật ngày 19/05/2010 anh em QUA ĐÂY để tìm hiểu.

Còn đây là bản UCBrowser_7.2.2.51.EN-Server đã được chuyển đổi từ Server CN sang Server EN. Mục đích của việc chuyển đổi máy chủ này thì chắc ai cũng đã biết rồi, mình không nói thêm nữa.

* Link Download: UCBrowser_7.2.2.51.EN-Server.sis

Trong gói cài đặt đã tích hợp 5 skin cho mọi người thay đổi hàng ngày

Chỉnh sửa cuối:

cksovhl

Member
Hiện tại mình đang dùng song song bản 6.3 va 7.2 đều eng server cả vậy mà google của 6.3 la google việt mà 7.2 lại là tàu.

Tduy

Vip Pda cạnh tranh dữ quá, ttpod 3 bản giờ tới Uc ser en. Cái này tự fix hay copy rồi nhân bản?!. Admin xem bàn nào chất lượng để lại thôi, làm mịt mù các mem hết, test từng cái sao?! Hjhj!
** Mình đã fix server VN cho UC7.2.2, test vài ngày qua rất tốt,ai ủng hộ post lên thì click thank nào!Hehehe

Đừng tô màu chữ khi post bài nữa nha bạn!!

Với lại share được thì share, chứ đừng có "nài" Thank, kỳ lắm!!

Last edited by a moderator:

thanhtungsx

[size=+2]Vip Pda cạnh tranh dữ quá, ttpod 3 bản giờ tới Uc ser en. Cái này tự fix hay copy rồi nhân bản?!. Admin xem bàn nào chất lượng để lại thôi, làm mịt mù các mem hết, test từng cái sao?! Hjhj!
** Mình đã fix server VN cho UC7.2.2, test vài ngày qua rất tốt,ai ủng hộ post lên thì click thank nào!Hehehe
[/size]

Có nhiều thì anh em có sự lựa chọn thôi mà !

manhtu

[size=+2]
[/size]

Bạn mà up bản server VN thì có lẽ được ủng hộ nhất đấy.
Nói chung với những bản Final server china thì nhưng ai dùng font ttf thì hãy dùng, còn những ai máy yếu kém già cỗi thì cũng ko nên, font ttf rất tốn RAM. Test chán rồi lại về với Final server eng thôi.

thanhtungsx

[size=+2]Vip Pda cạnh tranh dữ quá, ttpod 3 bản giờ tới Uc ser en. Cái này tự fix hay copy rồi nhân bản?!. Admin xem bàn nào chất lượng để lại thôi, làm mịt mù các mem hết, test từng cái sao?! Hjhj!
[/size]

Nếu fix được thì cứ up lên mà cạnh tranh lành mạnh với anh em đi, chứ đừng có nói mà ko làm ( Giống như ku manhtu- việc up bộ gõ tiếng Việt ấy )

phuonxinh

[/size]

* Anh em thích dùng cái nào thì dùng thôi. Phải có lập trường quan điểm của mình chứ, cứ đứng núi này trông núi nọ thì làm ăn đc gì...
* BẠN NGHĨ BỌN MÌNH ĐANG CẠNH TRANH VÌ CÁI GÌ MÀ PHÁT BIỂU NHƯ VẬY ?

* Có cái gì hay thì chia sẻ cho mọi ngừơi sao phai hô hào mọi người THANK rùi mới share? HeHeHeHeHe...
* Mình đã kích thank ủng hộ pạn post đầu tiên rùi nhé... hehe.

Chỉnh sửa cuối:

anglelove_199x

phải nói là mình rất bực mình khi thấy chi có 1 pm mà lại nhiều topic,việc này gây mất tập trung,rối rắm.đề nghị các bạn đừng nên pót nhiều như vậy,mà hãy pót vào 1 topic duy nhất.ko cấn thể hiện đâu các anh các chị ak.

thanhtungsx

phải nói là mình rất bực mình khi thấy chi có 1 pm mà lại nhiều topic,việc này gây mất tập trung,rối rắm.đề nghị các bạn đừng nên pót nhiều như vậy,mà hãy pót vào 1 topic duy nhất.ko cấn thể hiện đâu các anh các chị ak.

Người ta Việt hóa cho mà xài thì còn bực cái gì ? Không thích thì đừng down về xài. Forum đâu phải của em đâu mà muốn sắp xếp theo ý em ? phuonxinh và daoquangsu mở topic vậy là đúng rồi !

Tduy

Ko Nên mạnh ai nấy làm, nên hợp tác đề cho ra 1 chù đề nhưng chất lượng cao, about thì ghi là PdaViet ... Admin nên xem lại!!. Cứ post mù mịt thế, lại ko chất lượng nữa: như UC Vhóa of Pxinh, dịch lỗi nghĩa quá lại sai chổ hình gif có thành ko... Về about ko nên đóng dấu túm lum, làm như ttpod manhtu là hay đó: dich bởi manhtu

Không viết bài với Fonts size lớn và tô màu bạn nhé!!!

Last edited by a moderator:

phuonxinh

Rất cảm ơn bạn đã góp ý để mình hoàn thiện bản dịch.
Về phần About: các thông tin gốc của pm(tác giả, website,...) mình đã giữ nguyên ko sửa, chỉ thêm dòng vào và điền thông tin người dịch. mình ko làm ra nó nên mình chỉ ghi là Tiếng Việt:...
Nhóm SymPViet-PDAViet. Net (theo quy định của SymPViet)
Một làn nữa xin cảm ơn tinh thần XÂY DỰNG của bạn!

ĐAM MÊ & HỌC HỎI :-?

Chỉnh sửa cuối: