• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWEB 7.0.2.37-999-28 Build 09113011_SyMPViet

hanhoai

Lỗi File corrupted là do tập tin bị lỗi mà, bạn cứ tải về rồi dùng PC giải nén hoặc dùng FreeUnrar để giải nén trên đt là cài OK àh, chứ Xplore giải nén hay bị lỗi đó lắm!
Posted via Mobile Device
Nhưng mà chủ topic upload lên host Mediafire là file sis,là file cài đặt trực tiếp có phải file nén Rar hay Zip đâu mà cần giải nén.thế mình mới nói là file bị lỗi.mình đã down bản fix proxy vinaphone về đầy đủ dung lượng và đã remove hết Ucweb7 cũ đã install ra trước mà vẫn bị như vậy.đành chờ pro nào ra tay giải quyết vậy!

hoilamgi88

Em dang dùng ucweb 7.02.Nhung trang måc dinh google cua trung quoc tim không hay lam.Lam sao de thay bang google cua viet nam?Mog bac chi giup em voi.Thank

Nynk_102

Em dang dùng ucweb 7.02.Nhung trang måc dinh google cua trung quoc tim không hay lam.Lam sao de thay bang google cua viet nam?Mog bac chi giup em voi.Thank

Nếu bạn cần google tiếng việt thì chỉ còn cách dùng kèm thêm bản 6.3 thui, mấy bản cao hơn bị khóa chức năng này hết rùi, toàn ra trang chủ của google tàu ko àh.

longhuyenhp

Moi nguoi cho minh hoi tai sao dung ucweb co luc vao dc mediafire co luc lai k dc vay? Posted via Mobile Device

tien714

Từ hồi cài bản này mh ko thể nào vào được trang mediafire nữa.có ai giúp mh ko vậy

maseco

Member
Từ hồi cài bản này mh ko thể nào vào được trang mediafire nữa.có ai giúp mh ko vậy
cái này không vào trang media được đâu bạn .mún vào và down ở media bạn cài thêm 1 bản 6.3 nữa nhé

longhuyenhp

6.3 nay vao dc mediafire nhug khi minh cop link xg vao trinh tai ve va chon tac vu moi nhug k dan dc link,hix
Posted via Mobile Device