• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UCWeb-v7.5.0.66.b.s60v2-mod Việt Nam Server,trình duệt WAP-WEB Pro

phuonxinh

UCWeb-v7.5.0.66.b-mod Việt Nam Server,trình duệt WAP-WEB Pro
Tập trung kiểm tra:
Tự động chuyển khi có WIFI , www đọc trước trang. WAP đọc trước. flv player (V3).
\-/
1. WIFI tự động chuyển đổi
2. UC vi Broadcom, cho phép chia sẻ tất cả các thiết lập tới micro Blog.
3. Tối ưu hóa tải trang: trang WEB có thể được đọc trước, mở chuyển nén WAP (sẽ được mở trong các thiết lập hệ thống)
4. FLV plug-in tối ưu hóa, với các flv plugin mới nhất để hỗ trợ phát hình video, và hỗ trợ www.tudou.com hầu hết các video (trừ phiên bản S60v3 FP1 và FP2 ., Và một số máy Samsung V3 MR không được hỗ trợ

5. Thay đổi tất cả các hộp thoại pop-up.
6. Chế độ sao chép hỗ trợ cho các ngắt dòng và khoảng trắng.
7. Chế độ Không có hình ảnh hoặc khi các hình ảnh không thể tải thêm.(tạm thời trang mở các hình ảnh, phiên bản beta đầu tiên đóng cửa tạm thời không có)..
8 Tải lên hình ảnh. Lựa chọn màn hình để hiển thịhình ảnh.
9. Tối ưu trượt màn hình, và hỗ trợ cho màn hình cảm ứng flip ở S60V5.
10. S60v5 toàn màn hình có thể thiết lập các thanh tiêu đề ẩn hoặc thanh menu.
11. S60v5 hỗ trợ thanh cuộn kéo

máy N72 cua mình không cài chụp màn hình nen lấy Screenshot cuả v5:
attachment.php

Đây là bản beta nên sẽ hạn chế người dùng.khi cài đặt xong nhấn vào ICON sẽ báo ko có quyền truy cập, để sử dụng, anh em dùng Siêu dịch mở tệp Ucweb.app với giao diện HEX. nhấn opitions---Sửa đổi---Tìm kiếm---nhấn OK, chọn dòng UTF8 code. giờ thì nhập chuỗi IMEL này vào : 359362008916885 ,nhấn OK. chờ nó tìm xong thì nhấn OK tiếp để thay thế chuỗi IMEL đó bằng số IMEL của máy ban
AE nào k thể thực hiện được các bước trên co thể sử dụng kái UCreg minh up kèm để unlock.hoặ đăng IMEL lên mình làm giúp

Chỉnh sửa cuối:

vjpcoj

Member
Mình thấy px có bài này lúc đêm rồi.Muốn down mà không có link.Sáng nay mới up link thì phải.Thanks px nhé.Mình dùng ucreg không được.Báo lỗi system error.Phải dùng siêu dich mới được.Sau khi dùng mình có nhận xét sau.Sao mình thấy dùng uc7.5 nhanh và mượt mà hơn thì phải.Thêm 1 số chức năng so với 7.4 offic.Thêm nữa là trong ô nhập văn bản của 7.5 bị lùi xuống nửa dòng so với 7.4.Nhiều lúc i với j không phân biệt được.Mà nhờ ai xem dùm sao mình vào cài đặt chọn nén wap thj vào 1 số trang bị lỗi tiếng việt.Nếu nén wap thì không bị nữa.Ae thử vào trang mini.Msinhvien.Com xem có bị không nhé.Hay là tại font mình lỗi cũng nên.À nếu ai thích thay đổi giao diện thì tải về.Để ở đâu cũng được.Sau đó vào menu -> tập tin -> tài liệu rồi chọn theme mình thích là được.Mình thấy nhiều người tải theme về bỏ vào thư mục theme của uc rồi mà không biết dùng

----------------------------------------

không phải mình có ý spam đâu nhưng mình post bằng mobile.Post đoạn dài qúa thì nó hiện toàn ô vuông và được 1 câu thôi.Mình muốn hỏi tý.Ai trả biết thì giúp mình nhé
Trong thiết lập hệ thống có xác định trình duyệt(ua) có các lựa chọn UA.openwave voi opera la gi vậy.mấy cái này có tác dụng gì không

Chỉnh sửa cuối:

hongle516

phuonxinh cho tớ hỏi là cái này có chạy cùng với bản 7.4 Offical được không nhỉ? Tớ thấy 7.4 Offical chạy đã ngon rồi mà cái này còn ngon nữa nên muốn thử test cái nhưng mà cách dùng hơi lằng nhằng cho những gà như tớ quá :)

phuonxinh

Cài chug dc v0j Ucweb 7.4 official ban ah, kái mình nój là moi ng phai chèn imel may của mình vào Ucweb60.App

Pr_huy

Ax,mình đã cài hết rồi mà vẫn khôg vào đc, minh cũng dùng n72 mà.
Thôi vây pác puogxinh app ime mình vô giúp nha!
Ime:
355721026689952

quangdct

Ax,mình đã cài hết rồi mà vẫn khôg vào đc, minh cũng dùng n72 mà.
Thôi vây pác puogxinh app ime mình vô giúp nha!
Ime:
355721026689952
Dùng Siêu dịch và theo cách hướng dẫn của phuongxinh là ok ngay

Thuong2

Thấy thì củng ok dấy nhưng chắc chờ bản chính thức thì cài luôn chứ bản beta cài đặt phức tạp quá.

cute09

Beta thôi , cài làm gì các bác .Chờ unofficial ra rồi cài chưa muộn !

phuonxinh

Um, có ƯCEB 7.5.0.66 chính thức từ hôm qua rồi. minh việt hóa xong từ đêm cho s60v2 và s60v5, anh em test nhé