• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] Boingo - PM Hỗ Trợ WiFi

CongVoi

Super V.I.P
[UIQ3.0] Boingo - PM Hỗ Trợ WiFi

Là một PM không có gì là đặc biệt.Nhưng cũng khá thích hợp cho những bạn nào đang dùng wifi.

Caohieu88

Em nghĩ là phần mềm hỗ trợ truy cập Wifi với một số tiện ích như Scan Hotspot, tự lưu địa chỉ Hotspot, tạo Account và đăng nhập cho lần sau nếu trở lại đúng điểm đó...đấy là em nghĩ vậy :D
@ Anh Congvoi: Bây giờ kiểu trình bày bài viết của UIQ ( giữ nguyên Post 1 qua các trang ) giống các dòng PPC hả anh, em thấy ko quen lắm ... hic hic

CongVoi

Super V.I.P
Em nghĩ là phần mềm hỗ trợ truy cập Wifi với một số tiện ích như Scan Hotspot, tự lưu địa chỉ Hotspot, tạo Account và đăng nhập cho lần sau nếu trở lại đúng điểm đó...đấy là em nghĩ vậy :D
@ Anh Congvoi: Bây giờ kiểu trình bày bài viết của UIQ ( giữ nguyên Post 1 qua các trang ) giống các dòng PPC hả anh, em thấy ko quen lắm ... hic hic

:D Anh vừa mới xin với Admin set thêm chức năng đấy mà.Như thế cho nó đỡ nhầm lẫn e à.Nhìu mem cũng yêu cầu a làm như thế mà.Quen nhanh thôi,quen rồi lại k muốn đổi nữa ý chứ!!:)

at007

:D Anh vừa mới xin với Admin set thêm chức năng đấy mà.Như thế cho nó đỡ nhầm lẫn e à.Nhìu mem cũng yêu cầu a làm như thế mà.Quen nhanh thôi,quen rồi lại k muốn đổi nữa ý chứ!!:)

em nhớ ko lầm thì lúc trước có PM cho anh,để xin thêm cái chức năng này,rất tiện lợi cho những bạn đi sau để nắm bắt thông tin.xin cám ơn anh một lần nữa;;)

rockmeout

Chức năng dán bài đầu tiên lên trên rất hay nhưng mình thấy bài đầu mà dài quá thì 1 trang chỉ chứa được bài đó + 1,2 bài của thành viên khác-->trao đổi rất bất tiện. Ý kiến cá nhân thôi....

ngkhanhhoang

Cái này thì bên S60v3 có lâu rồi. Nếu vậy cũng tiện nhưng nếu bài đó dài quá thì kéo hơi bị mệt. Nhưng riết cũng quên thôi mà..=D>

19toan74

bạn cho minh hỏi nhé nếu mình cài pass cho wifi thì phần mềm này có chổ để đánh pass kô vậy bạn, nếu được thì đây đúng là pm mình rất cần, cảm ơn bạn và chờ tin bạn nhé.

19toan74

CongVoi
Xem hồ sơ
Gửi tin nhắn tới CongVoi
Gửi Email đến CongVoi
Tìm thêm bài gửi bởi CongVoi
Add CongVoi to Your Contacts
mình bấm vào tập tin đính kèm chỉ hiện ra như thế thôi kô down được

CongVoi

Super V.I.P
CongVoi
Xem hồ sơ
Gửi tin nhắn tới CongVoi
Gửi Email đến CongVoi
Tìm thêm bài gửi bởi CongVoi
Add CongVoi to Your Contacts
mình bấm vào tập tin đính kèm chỉ hiện ra như thế thôi kô down được

Up riêng cho bạn luôn:

chungminh

có bản full ko bác congvoi?mà e cũng chưa hiểu lắm về pm này bác chỉ cho e với

thanhph

ban than P1i cung co san chuc nang nay roi ma. Neu khong co gì tốtt hơn cài vô nhiều quá hóa ra lại nặng máy ah.
Con P1i của tui giờ chậm ghê lắm, vì quá trình cài đặt cả đống PM. Hì hì....