• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UIQ3.0] LCG Jukebox 2.40 - Bản Full Cho Thành Viên UIQ3.0 PDAVIET

Status
Không mở trả lời sau này.

Caohieu88

Các bạn nào có Code rồi mà có Wifi thì thử test đăng ký xem thế nào nhé !!

at007

Các bạn nào có Code rồi mà có Wifi thì thử test đăng ký xem thế nào nhé !!

anh check rồi hiếu ơi,chơi cả cái hots của bác dongxanh cũng ko ăn thua:((,mình tưởng bản này đã đươc SV TLG bẻ cổ rồi...hic...kể cả thằng Xplore 1.3 cũng vậy,bọn LCG bữa này bảo mật dữ quá..anh em ko làm ăn chi được.thôi đành quay lại ju2.30 và xp1.22:(
EX: anh em có thể lấy PM tạo code của Jukebox2.xx lấy code cho nó cũng được...

AndyLe114

kkk này khi đăng kí thì thành công,mà check wifi thì connect faid,nhưng các bác cần update làm gì vậy??khi nào có bản mới thì mình down về cài cũng được mà??

tinh_la_gi

Administrator
Do quá trình test chưa kỷ nên có sự cố trong vấn đề check bản quyền online mong anh em thông cảm.

TLG tạm thời khóa topic lại tiếp tục ngâm cú ... hoặc khi nào có crack mới sẽ mở lại để hổ trợ anh em tiếp..

Vì mục đích chia sẽ cho anh em nhưng ngại vấn đề "quy định" của PV nên Mod CongVoi mới tạo topic này ... mong anh em hiểu cho Mod CongVoi ...

Với tinh thần chia sẽ vì công đồng UIQ tôi rất hy vọng sớm mở lại topic này hổ trợ anh em.

TLG.
Khóa sau 24h tính từ bài post này.

AndyLe114

mấy bác này ko đọc topic kĩ gì hết,congvoi đã nói "Do quá trình test chưa kỷ nên có sự cố trong vấn đề check bản quyền online mong anh em thông cảm.

TLG tạm thời khóa topic lại tiếp tục ngâm cú ... hoặc khi nào có XXXXX mới sẽ mở lại để hổ trợ anh em tiếp..
".Vậy mà cứ vào xin kkk hoài

NokuaN70

Well-Known Member
Theo mình nghĩ khi mua bản quyền thì nó có lưu lại IMEI của máy trên máy chủ của nó nên xài XXX lậu mà nó đòi kết nối để kểm tra mà qua dc là điều kg thể, các bạn tạm xài bản 2.30 full của dongxanh đi trong lúc chờ các Mod giải quyết.
Posted via Mobile Device

Status
Không mở trả lời sau này.