• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UltraMP3 chỉnh sữa giao diện

Status
Không mở trả lời sau này.

livemobi

lang thang trên mạng lụm đuọc cái này cũng hay up cho anh em xài chơi, tuy cũ nhưng giao di65n cũng đẹp mắt

Download

TruBic

Well-Known Member
Cảm ơn bạn đã chi sẻ. Nhưng thời buô này người ta dùng jukebox, và ttpod chứ mấy ai sài ultraMP3 nữa đâu. :D

Anhquoi

Ultramp3 n70 của tôi sao nghe nhạc nó dựt lắm khi mở ứng dụng khác cùng lúc. Ai có bản giành riêng cho n70 ko?

saodoingoi142

Moderator
Ultramp3 n70 của tôi sao nghe nhạc nó dựt lắm khi mở ứng dụng khác cùng lúc. Ai có bản giành riêng cho n70 ko?

UltraMp3 từ xưa đến nay thì với phiên bản nào cũng vậy khi dùng chung hay mở các ứng dụng khác đều bị "dựt" bạn à!;;)
Tùy theo sở thích của mỗi người khác nhau để có thể lựa chọn phần mềm nghe nhạc phù hợp với phong cách của mình hơn,có thể dùng TTPod hoặc Jukebox xem sao bạn nhé!!!;;).

---> Phần mềm đã có trong Box !!!_Xin được Khóa Topic.

Status
Không mở trả lời sau này.