• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng Converter ảnh & báo động pin yếu (mất sóng)

jimmi_qyu

Báo động pin yếu và mất sóng
]

(2) NetAlarmApp.sis
Tính năng : Phát ra 1 đoạn mp3 mà bạn yêu thíc hoặc những đoạn midi mặc định cuả máy khi máy bạn sắp hết pin hay mất sóng

Converter ảnh​

(2) converter anh.sis

Tính năng : Giúp chuyển đổi định dạng ảnh từ JPG sang các dạng khác như mbm ....,và ngược lại

nguoiqualoicu

Ông em post bài gì mà rầm rộ quá vây, đủ mọi kích cỡ chữ,đủ mọi màu sắc luôn :D.

Kojiro

Super V.I.P
A sửa lần này là thứ 2 bài của em rồi đó. Ko được dùng font chữ lớn và hạn chế tô màu chữ nhé.
Cảm ơn em về PM!

jimmi_qyu

A sửa lần này là thứ 2 bài của em rồi đó. Ko được dùng font chữ lớn và hạn chế tô màu chữ nhé.
Cảm ơn em về PM!

Hic annh thông cảm hộ em cái.Tại em thấy có màu sắc chút sẽ đẹp hơn cho bài viết mà.Nếu không hợp với forum thì mai mốt em sẽ post đúng chuẩn của forum.Thạnk anh đã sửa bài hộ em

nguoiqualoicu

Hì ràm rộ vậy để các mem nào yếu bóng vía sợ khiếp chơi vậy mà.:D

Cái Image convert nếu em mở file app của nó ra thì sẽ dịch đc thêm 1 số chỗ nữa đấy(VD: Image ready, Image saved...), khi dịch từ Back thì nên dịch là Quay lại chứ đừng dịch là Lùi, dịch vậy nghe hơi thô:D.

jimmi_qyu

Oh thank anh nha ngươi qualoicu
Để em vào app hoàn thiện thêm pm này.Chân thành cảm ơn anh trai=D>

Kojiro

Super V.I.P
Oh thank anh nha ngươi qualoicu
Để em vào app hoàn thiện thêm pm này.Chân thành cảm ơn anh trai=D>

Khi dịch trong app, em chú ý kí tự của từ dịch nên bằng hoặc dài hơn kí tự của từ cần dịch nhé, nếu ko sẽ xấu lắm. Nếu kí tự nào ko đủ thì em dùng khoảng trắng thay thế.

jimmi_qyu

Khi dịch trong app, em chú ý kí tự của từ dịch nên bằng hoặc dài hơn kí tự của từ cần dịch nhé, nếu ko sẽ xấu lắm. Nếu kí tự nào ko đủ thì em dùng khoảng trắng thay thế.

Wow lại thêm 1 kinh nghiệm quý báo nữa,Thank anh nhiều nha KJR.
Ah mà quên nữa khi dóng gói 1 số pm ta có thể move các file từ app proram lib .. lại 1 thư mục rồi đóng gói như vậy có được không vậy anh.:-?

Kojiro

Super V.I.P
Wow lại thêm 1 kinh nghiệm quý báo nữa,Thank anh nhiều nha KJR.
Ah mà quên nữa khi dóng gói 1 số pm ta có thể move các file từ app proram lib .. lại 1 thư mục rồi đóng gói như vậy có được không vậy anh.:-?

Cái nào mặc định nó thì em để thế, đừng gom :) Nhưng nếu gom thì em phải đảm bảo câu lệnh của Sisware khi cài các file đó phải vào các thư mục mặc định nó qui ước :D

jimmi_qyu

Cái nào mặc định nó thì em để thế, đừng gom :) Nhưng nếu gom thì em phải đảm bảo câu lệnh của Sisware khi cài các file đó phải vào các thư mục mặc định nó qui ước :D

Còn nếu như em dùng sisboom mở file sis ra thì sẽ hiẹn ra 1 thư mục có tên file đó và chữ unpack.Như vậy thì khi em copy file vh vào cái thư mục chứa file đó.Sau đó em gói cái thư mục tên file unpack đó như vậy có được không vậy anh.Em chỉ dùng sisboom thôi ah:-??

hoangkimma

bạn xem lại phần mềm
NetAlarmApp.ko hiểu sao không cài đặt chỉnh được phần cài đặt.thoát ra vào lại phần mềm,cài đặt tự động về cài đặt gốc.mình đã rất đau đầu vì phần mềm này,máy hơi yếu pin 1 tí nó đã kêu ầm ĩ,và không sáng màn hình,tức là máy vẫn chạy nhưng màn hình không sáng,phải soi đèn pin vào để nhìn.akay thiệt.mong bạn fix lỗi này cho a e.thank nhiều

jimmi_qyu

bạn xem lại phần mềm
NetAlarmApp.ko hiểu sao không cài đặt chỉnh được phần cài đặt.thoát ra vào lại phần mềm,cài đặt tự động về cài đặt gốc.mình đã rất đau đầu vì phần mềm này,máy hơi yếu pin 1 tí nó đã kêu ầm ĩ,và không sáng màn hình,tức là máy vẫn chạy nhưng màn hình không sáng,phải soi đèn pin vào để nhìn.akay thiệt.mong bạn fix lỗi này cho a e.thank nhiều

Nếu lỡ bị tình trạng ấy bạn dùng Xplore vào công cụ> tiến trình> tìm netalarm và del nó đi để không bị tình trạng ấy nữa nha. Sau đó tháo pm này ra đi, dạo này không rãnh nên chưa fix được, xin các bạn chờ 1 ngày không xa nha.