• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ứng dụng tiết kiệm pin Greenify miễn phí cho Android

lehienjqk1

Với hàng loạt các trò chơi, ứng dụng tiêu khiển được cài đặt trên chiếc smartphone của bạn, chú dế ngày càng “ngốn” nhiều pin hơn. Tình trạng chai pin bắt đầu xảy ra và khiến bạn không dám sử dụng nhiều vì nỗi lo hết pin. Hiểu rõ tâm lý này, mình xin giới thiệu một ung dung android mien phi giúp bạn hoàn toàn thoát khỏi nỗi lo không đáng có này. Việc của bạn chỉ còn nhấc máy lên, cài đặt ứng dụng và tận hưởng thật nhiều lợi ích mà Greenity mang đến.

Giới thiệu ứng dụng tiết kiệm pin Greenity
Là một ứng dụng hoàn toàn miễn phí dành riêng cho hệ điều hành Android, ứng dụng tiết kiệm pin Greenify xóa tan nỗi lo lắng về pin mỗi khi sử dụng thiết bị hoặc tốc độ xử lý mỗi khi bạn vừa tải ứng dụng, trò chơi vừa sử dụng ứng dụng trên máy.
Với hệ điều hành và bộ xử lí thông minh, Greenify được thiết kế để tự động hoá nhiều đầu việc giúp cho việc tiết kiệm pin cho dế yêu của bạn trở nên tối ưu hơn.

Ứng dụng tiết kiệm pin Greenify giúp bạn ổn định tốc độ vận hành của thiết bị và giúp bảo trì máy cũng như pin sạc. Bên cạnh đó ứng dụng này còn bảo vệ an toàn các chức năng cũng như file hay game, ứng dụng người dùng đã cài đặt trên máy.

Greenity chăn sóc pin và nhiều hơn thế nữa
Khi bạn Greenify một chức năng hay ứng dụng nào đó trên thiết bị của mình, tức là bạn tạm thời dừng lại mọi hoạt động không cần thiết đến điện thoại của bạn. Đồng nghĩa với việc ngắt kết nối đường truyền, tắt mọi chế độ ngủ đông giúp thiết bị của bạn tiết kiệm một phần năng lượng đáng kể.

Mỗi khi người dùng tải về một file nén, game cho mobile, clip hay ứng dụng về máy, chúng sẽ ít nhiều gây ra sự chậm chạp trong quá trình vận hành, có thể còn gây tắc nghẽn hay chai pin. Ứng dụng Greenity sẽ giúp tối ưu hoá quá trình vận hành trên máy giúp dế yêu nhẹ nhàng và chạy với tốc độ ổn định hơn.

Ứng dụng chăm sóc pin Greenify cũng sẽ tiến hành ngừng mọi hoạt động một cách tự động hay linh hoạt cài đặt theo khung thời gian khác nhau mà hoàn toàn KHÔNG làm ảnh hưởng đến mọi hoạt động sau khi những ứng dụng này được tái sử dụng.

Greenify chắc chắn sẽ là một người bạn đồng hành đáng tin cậy của tất cả người dùng Android. Bạn đọc quan tâm có thể tải về hoàn toàn miễn phí theo đường dẫn dưới đây nhé.

Chúc các bạn có những giờ phút vui vẻ với chú dế mà không còn bị là phiền bởi nỗi lo chai pin!