• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[ỨNG DỤNG TỐT] Giấu ảnh và video cho Android cực tốt

mgim

Banned
Aa1SYZQFyHJKL77JquSgbDzn8jtIrrCzCf35NZlUGOqD2LmRskDl7jiN0qQrVIQsYMo

Vaulty Stocks là phần mềm giúp bạn giấu ảnh, video trong máy. Cái hay của ứng dụng này là nhìn bề ngoài, Vaulty Stocks chỉ như một ứng dụng hỗ trợ tìm mã cổ phiếu và tên công ty; và chỉ khi bạn đánh đúng mật mã mà bạn thiết đặt, bạn mới truy cập vào các file bị giấu.

Tính năng phần mềm:

• Giấu ảnh, video
  • Chỉnh sửa ảnh
  • Xem đã có ai cố truy cập file của bạn
  • Xem ảnh dưới dạng slideshow
  • Bảo mật bằng mật khẩu, có chế độ phục hồi mật khẩu
  • File bị giấu sẽ không bị xem bởi trình quản lý file
AhvvwCPjsDvyPtlJSCtpzQYdCHwRPgZ5Qtk4P5LxsY7wUyKv0cV16MYII6kafec-JYk

Khi chạy chương trình lần đầu, bạn sẽ được yêu cầu nhập mật mã và câu hỏi để phục hồi mật khẩu:

Sau khi làm xong, bạn sẽ chọn file muốn giấu. Và khi người khác truy cập phần mềm, nếu đánh sai mật mã, chương trình sẽ chạy như một ứng dụng tìm cổ phiếu và công ty thông thường, và mở trình duyệt để tìm. Nếu bạn nhập đúng mật khẩu, bạn sẽ truy cập được vào những file mình đã giấu.

Ứng dụng đang được bán với giá 4.99$ trên Google Play https://play.google.com/store/apps/details?id=com.theronrogers.vaultypro&hl=vi