• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Ủng hộ đồng bào miền Trung sau bão dữ

Nokialover

Trước những thiệt hại khủng khiếp mà bão số 9 gây ra cho Miền Trung , thương cảm cho những phận người nghèo mất nhà , mất người vì bão lũ . Tôi hy vọng mỗi người , mỗi thành viên hãy góp chút tiền ủng hộ đồng bào khốn khổ Miền Trung.
Quỹ CLB hiện còn 1 triệu 245 ngàn , hay chúng ta ủng hộ Miền Trung luôn số tiền này nhỉ , vừa thiết thực vừa có ý nghĩa nhất . Các bạn hãy cho ý kiến nhé .

HHN

Well-Known Member
Em đồng ý, 2 tay 3 phiếu luôn ạ :D

P/S: Đề nghị các mem HP vào ý kiến khẩn trương lên ạ, để chủ tịch CLB còn quyết định, vì việc này không thể để kéo dài được.

MinhThang

Manager
Vừa rồi nhà mình bị bão lụt trôi hết không còn gì cả, các bạn thuơng tình thì chuyển hết số tiền còn lại vào cho mình luôn nhé, mình xin cảm ơn các bạn.

NgocVNPT

Xin hoàn toàn đồng ý với ý kiến của chủ tịch CLB Hải Phòng!

Wantoknow

Wantoknow cũng hoàn toàn nhất trí với ý kiến đề xuất của Nokialover. Đề nghị các anh em khác cho biết thêm ý kiến của mình.

Nếu sau 2 ngày nữa mà anh em hoàn toàn nhất trí hoặc không còn ý kiến nào nữa thì Nokialover sẽ làm thủ tục chuyển toàn bộ số tiền quỹ nói trên để ủng hộ với danh nghĩa Câu lạc bộ PDAVIET Hải Phòng.

Nokialover

Hiện tại đã có 7 thành viên gồm có :Nokialover,The_dealth1405, HHN , NgocVNPT, Duong83, Wantoknow và Salemgtvt84 đồng ý chuyển tiền ủng hộ đồng bào miền trung =D>=D>=D>
Một miếng khi đói bằng một gói khi no huống chi còn rất nhiều đồng bào miền trung không những đói mà còn rách và thiếu thốn trăm bề sau bão lũ , vậy nên chúng ta hãy chia sẻ cùng họ nhé .

btbtc

Anh em ơi cùng tương trợ cho đồng bào bị bão lũ đi. Vào ủng hộ 1 phiếu nào.=D>=D>=D>

Nokialover

Mới hôm qua ngồi trò chuyện cùng Maianhtungsten và mai anh cũng đồng ý việc quỹ CLB HP sẽ chuyển ủng hộ đồng bào miền trung . Vì vậy đầu tuần tới số tiền quỹ còn lại là 1.245.000 đồng sẽ được chuyển qua báo hoặc tài khoản ngân hàng vào với đồng bào bị bão lụt.
Đề nghị MOD HHN có mặt vào sáng thứ 2 để cùng Nokialover thực hiện nghĩa cử cao đẹp của CLB PDAVIETHP.

Zenki

Super V.I.P
Mình Zenki thay mặt cho người dân miền Trung nói chung và Đà Nẵng nói riêng xin chân thành cảm ơn sự giúp đỡ và ủng hộ nhiệt tình của anh em PDAVIET - Hải Phòng. Nhận được sự đóng góp và ủng hộ của anh em là một niềm vinh dự và hạnh phúc đối với đồng bào miền Trung. Xin chúc các anh em PDAVIET - Hải Phòng sức khỏe và xin một lần nữa chân thành cảm ơn anh em đã nhớ đến đồng bào miền Trung.

HHN

Well-Known Member
Hôm nay HHN và bác Nokialover
đã chuyển tiền vào quỹ của Báo Thanh Niên, để ủng hộ đồng bào miền Trung sau bão số 9.

http://www.pdaviet.net/member.php?u=1299