• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Unlock các vòng đua của game Flux Challenge

bactuong

Mấy bác cho mình hỏi làm sao unlock được các vòng đua để chơi hết các vồng của game Flux Challenege vậy?
Thank!:-/

Mình mới đọc các diễn đàn nước ngaòi và đã unlock hết các vòng đua của game này rồi (phiên bản mới nhất 4.02). Mình đã chiến thắng được game này ở vòng cuối luôn.
chia sẻ anh em nè! Các bác nào chưa biết thì làm như sau:
[B]-Để unlock các vòng đua, chúng ta cần đặt cược tiền ở chế độ Career. Ban đầu chỉ đủ tiền chơi các vòng có tiền đặt cược nhỏ thôi. Khi nào thắng vòng đó thì ta đã unlock được vòng đua đó. Càng về sau, các vòng đua càng rắc rối và phức tạp và đòi hỏi bạn phải đặt cược số tiền càng lớn và sắm tàu có tốc độ nhanh. Khi sắm được tàu nào thì ta đã unlock được tàu đó để sử dụng ở chế độ Practice. Riêng các 6 vòng đua cuối cùng sẽ rất khó và bạn khi nào đủ tiền mới chơi và nên mua tàu có tốc độ tối đa để đua vì các tàu còn lại đều có tốc độ tối đa. Có tất cả 24 vòng đua rất hấp dẫn ở những vòng cuối. Vòng sau cùng là vòng tranh cup rất hay.[/B]Game này chơi hay lắm các bác ơi, nhất là thích hợp những ai đam mê tốc độ. Mình sẽ post vài hình cho các bác xem và các bác vào ds để Download nha!

Last edited by a moderator: