• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up lại 7 viên ngọc rồng đã converter 3GP cho 1 số anh em yêu cầu

vnpt1706

Hôm rồi mình đã chia tay với P9 của mình .Thấy mấy anh em yêu cầu mình post lại phim 7VNR đã converter sang 3GP ,nên mình còn giữ lại mười mấy tập (chủ yếu là mấy tập hay)
Hôm nay rảnh mình up vài tập cho anh em xem trước (mai up tiếp)

Tổng cộng 8 tập 31-38 (92Mb)

HERE​

canhnv_mecvn

Đúng thứ đang tìm, cảm ơn Pro rất rất nhiều. Sẽ tiếp tục ngóng các tập tiếp theo của bác ;;)

0982182911

post hết lên đi bác ơi, em đang thấy hay quá . cảm ơn bác . khi nào post rỗi thì goi em vào down nhé. ^^~, gủi tin nhắn vào hòm thư ấy. thanks bác

lamnt0702

up lên host khác được ko bạn :D Nếu được thì up lên megaupload hoặc zshare cho mình nhé ;) Thanks

@A Công: a e mình có down được đâu anh? :))

vnpt1706

up lên host khác được ko bạn :D Nếu được thì up lên megaupload hoặc zshare cho mình nhé ;) Thanks

@A Công: a e mình có down được đâu anh? :))

Đã kiểm tra link vẫn bình thường lamnt0702 à!

poison071089

Anh ơi anh có chọn bộ không ? Anh up chọn bộ đi anh, nhiều anh em chưa xem bao giờ, mún xem từ đầu mới hỉu !
Thank anh nhìu !

Posted via Mobile Device