• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up Recovery 5.xxxx cho wildfire

viethung888

Các bác cho em hỏi con máy cũ of em nay đã chuyển cho gấu dùng ngày xưa đã Hackroot, có recovery.. theo phần này: http://www.pdaviet.net/showthread.php?110662-HƯỚNG-DẪN-UP-ROM-CHO-HTC-WILDFIRE.
Đã up rom cook đủ các loại nhưng giờ ktra lại màn hình Hboot báo Ship- S on. Hboot 0.08.0003. Radio 3,35,15,31.. Bây giờ đang dùng Rom RempuzzRom nó lại đòi up cái Recovery 5.xxx thì up có đc ko? Up như thế nào? ( E lăn tăn mỗi cái Hboot vẫn báo Ship- S on ) Thank các bác trước!

viethung888

Thank bác! Cắm dây USB vào có phải dùng chế độ Charging only và đã gỡ cái Syn đi rồi đúng ko?Còn vấn đề trên Hboot Ship- S on. Hboot 0.08.0003, liệu up xong có vấn đề gì ko? Nó mà toi em phải bắt đền cái Sensation cho Gấu thì lỗ vốn....hehe..