• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Up rom QtekS100 bị die

Status
Không mở trả lời sau này.

daqua

:-??Các bạn giúp mình với ,minh uprom cho con qtek100 nhưng khi mình bấm upgrade thì màn hình đt tối thi và cỉ hiện chữ USB và đứng luôn như vậy.Mình chọt lỗ reset +camera cũng vẫn như vậy ,cắm cabel vào thì nó hiện chữ MMMMM. Mình tháo nguồn ra rồi lắp vào bật power máy lại chạy theo bản rom qtek đã cài,nhưng khi restart hiện tượnh màn hình lại bị như vậy.
Mình cũng đã thử cài bản rom gốc và tháo pin ra để mấy tiếng nhưng cũng chỉ như vậy, sang thử PC khác cũng thế
Vậy mong các bạn chỉ mình giùm với

ambition

:-??Các bạn giúp mình với ,minh uprom cho con qtek100 nhưng khi mình bấm upgrade thì màn hình đt tối thi và cỉ hiện chữ USB và đứng luôn như vậy.Mình chọt lỗ reset +camera cũng vẫn như vậy ,cắm cabel vào thì nó hiện chữ MMMMM. Mình tháo nguồn ra rồi lắp vào bật power máy lại chạy theo bản rom qtek đã cài,nhưng khi restart hiện tượnh màn hình lại bị như vậy.
Mình cũng đã thử cài bản rom gốc và tháo pin ra để mấy tiếng nhưng cũng chỉ như vậy, sang thử PC khác cũng thế
Vậy mong các bạn chỉ mình giùm với
Bạn Power + camere + reset rồi gắn cable up lại đi bạn, nhớ dùng MaUpgradeUt_noID nhé. Ủa nhưng mà bạn chọn đúng dòng máy không đó? Magician nhe bạn. Chúc bạn thành công!

Status
Không mở trả lời sau này.