• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update]-Formatting v2.00_S60v2_S60v3-SymPViet

NGUYENTRANDUNG

Phần mềm xoá bỏ thư mục định trước từ ổ E(tham khảo thay đổi trong pyc), đi kèm tính năng tắt máy, khởi động lại máy. Phiên bản cập nhật, thay đổi icon và giao diện phần mềm. Đã sửa lại đường dẫn mặc định khi cài sẽ là ổ C.

thanhtungsx

Làm vậy là ý gì hả chú em? Đây cũng không phải bản gốc!Nếu người khác yêu cầu tôi sẽ up

Võ Thiện muốn anh em tham khảo thôi mà em trai ! Để anh test phần mềm của em xem nào !

hihoha

Well-Known Member
Mấy hôm mới vào PV thấy không khí căng thẳng vậy.Mọi người đến đây chia sẻ để vui thôi mà.:)

Thangnd31082

Anh em duy trì trạng thái hoạt động bình thường đi ! Không nên quá căng thẳng thế ! Các Pro thì càng phải ngồi với nhau để đàm đạo chia sẻ cho mọi người những kinh nghiệm của mình !
Đêm qua đã cập nhật dịch xong rồi trưa đi về đã thấy mọi thứ xong xuôi rồi !:(

lotusgirl

Phiên bản gốc cho anh em nghiên cứu;;)

Bạn này có năng khiếu làm trọng tài nè, bắt "việt vị" chính xác quá >:). Bây giờ hông bít cái nào là bản gốc nữa, cái của Rus hay của Chi hay là của Vie? Có lẽ các pro bữa nay post bài thì nên cho thêm cái tên tác giả và nguồn gốc "hàng hóa" cho nó chắc ăn, để tránh xảy ra "chiến tranh giữa các pờ rồ", làm ảnh hưởng đến PV :D.

phuonxinh

Theo mình nghĩ mỗi lần muốn làm sạch thẻ nhớ thì cài cái xplore vào bộ nhớ máy rùi thay đổi thuộc tính system và delete system, kiên trì mất một lát là sạch rác trên thẻ. Tất nhiên đây là phương pháp thủ công nên đòi hỏi sự am hiểu. Mình chỉ đề xuất giải pháp để cho mọi người tham khảo, cùng suy nghĩ

DreamLand

Theo mình nghĩ mỗi lần muốn làm sạch thẻ nhớ thì cài cái xplore vào bộ nhớ máy rùi thay đổi thuộc tính system và delete system, kiên trì mất một lát là sạch rác trên thẻ. Tất nhiên đây là phương pháp thủ công nên đòi hỏi sự am hiểu. Mình chỉ đề xuất giải pháp để cho mọi người tham khảo, cùng suy nghĩ

Um đúng rồi , mỗi cái có một ưu nhược điểm riêng mà ^^
Cách Copy những dữ liệu cần thiết qua PC rồi Format cái thẻ cũng nhanh :)

saodoingoi142

Moderator
sao bi h khôngddowwwn đc vậy nhỉ,hay lâu ko dùng nich nên cho cho down thế..hic hic

Chào mừng vokhanhyen đã quay trở lại tham gia Diễn đàn!!!=D>;;) Chà chà!!!:OVắng bóng giang hồ, quy ẩn đã lâu hôm nay mới thấy bạn xuất hiện trở lại đó!:p
Bạn nói thật buồn cười nhưng không phải đâu :)) .Đã từ lâu tất cả các dạng File đính kèm trên Diễn đàn đều bị lỗi rồi, không còn Download được nữa.BQT cùng với các ĐHV sẽ dần dần loại bỏ hết các dạng File đính kèm bị lỗi trong nay mai.Vì thế rất mong bạn và mọi người thông cảm!!!;;) Bây giờ chỉ còn cách ngồi rà tìm các dạng File ấy trên Google may ra còn có bạn à...!!!;;)