• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[UPDATE]Siêu dịch 2.03_SymPViet

NGUYENTRANDUNG

Bung gói một số tập tin cho S60v2(chẳng hạn như .app)...Thêm vào ngôn ngữ Việt Nam chính thức cho Siêu dịch.

Hoden

Super V.I.P
không biết dịch trực tuyến ngon không ,chứ mấy bản trước dịch thì nó cứ chạy đang dò mạng chờ mỏi cổ

jimmi_qyu

Bung gói một số tập tin cho S60v2(chẳng hạn như .app)...Thêm vào ngôn ngữ Việt Nam chính thức cho Siêu dịch.

Cập nhật chóng mặt thế DUNGDUNG, bọn Nga JQY này chưa thấy 2.03 vậy mà DUNGDUNG đã có rồi cơ đấy. Hay thật JQY cảm ơn bro nhiều nha=D>

langtu13493

Cập nhật chóng mặt thế DUNGDUNG, bọn Nga JQY này chưa thấy 2.03 vậy mà DUNGDUNG đã có rồi cơ đấy. Hay thật JQY cảm ơn bro nhiều nha=D>

hinh2 như Nguyễn Trần Dũng wen với ông tác giả này thì phải

saodoingoi142

Moderator
Posted via Mobile Device Chỉ nghe đến 2 từ "Siêu dịch" cũng đã làm cho mọi người chóng mặt rồi!Dũng này!Liệu chăng SD nó sẽ còn đc phát triển nữa chứ?

quangdct

Posted via Mobile Device Chỉ nghe đến 2 từ "Siêu dịch" cũng đã làm cho mọi người chóng mặt rồi!Dũng này!Liệu chăng SD nó sẽ còn đc phát triển nữa chứ?
Posted via Mobile Device Khả năng dịch trực tuyến ko hiệu quả thì fải. Huhu

Vậy là bắt đầu từ các phiên bản kế tiếp Zntxhan cứ như thế mà thêm ngôn ngữ tiếng Việt "增加越南语言" dịch bởi NGUYENTRANDUNG. ;;)

Tduy

Mọi ngừơi cho mình hỏi, xuất ra file txt chĩnh sữa xong làm sao nhập lại. Sao mình ko dùng được Dịch tự động?! Thank!

Mọi ngừơi cho mình hỏi, xuất ra file txt chĩnh sữa xong làm sao nhập lại. Sao mình ko dùng được Dịch tự động?! Thank!

1. xuất rsc tiếng Eng ra TXT
2. Xuất rsc tiếng Việt ra TXT
3. Chỉnh sửa DB
4. Thêm vào
5. Chọn rsc xuất
6. Chọn file txt tiếng Eng
7. Chọn file txt tiếng Việt

và cuối cùng Please wait...