• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[Update v9.2(336)]UCBrowser Official V8.7.0.218 (Build12110715) s60v3

duylinh27884

Moderator
UCBrowser Official V8.7.0.218 S60V3 (Build12110715)-phiên bản chính thức

Mượn bài giới thiệu của mod dragon bên v5 mình post bản v3 cho ae v3 dùng,thank bác! :D

Phiên bản 8.7.0.218 S60V5 (Build12110715) là phiên bản chính thức cho symbian được cập nhật vào ngày hôm qua 8-11-2012
Phiên bản 8.7.0.218
- Icon được thay đổi. Trở thành dạng 2D
- xử lý tốc độ nhanh hơn
- Tiêu thụ thấp "RAM " ít hơn
- Hỗ trợ phục hồi trang web tải lỗi trước đó.

Khi cài đặt các bạn chọn ngôn ngữ mình muốn dùng rồi cài nhé,có tiếng Việt đó ;;)!

LINK DOWNLOAD

Chỉnh sửa cuối:

VIETAGOL

phien bản trước mình thấy mở nhiều trang là bị báo lỗi về RAM , dùng thử bản này xem vậy , thank bạn nhé

cute09

Cho mình hỏi , mình không cập nhật UC này lâu lắm rồi.Giờ vẫn còn dùng 7.9 .Hồi đó UC thường ra bản cho china trước rồi mới đến bản quốc tế ,dẫn đến phong trào việt hóa diễn ra rất mạnh.Hình như bây h không như thế nữa đúng không , nó ra 1 lần tất cả các phiên bản luôn à? Hồi trước thì phiên bản của Trung Quốc có nhiều tính năng hơn bản quốc tế , còn giờ thì sao vậy ?

duylinh27884

Moderator
Cho mình hỏi , mình không cập nhật UC này lâu lắm rồi.Giờ vẫn còn dùng 7.9 .Hồi đó UC thường ra bản cho china trước rồi mới đến bản quốc tế ,dẫn đến phong trào việt hóa diễn ra rất mạnh.Hình như bây h không như thế nữa đúng không , nó ra 1 lần tất cả các phiên bản luôn à? Hồi trước thì phiên bản của Trung Quốc có nhiều tính năng hơn bản quốc tế , còn giờ thì sao vậy ?

Nó cũng ra bản beta trước rồi mới ra bản chính thức chứ bạn,bản beta thì ko có tiếng Việt.

cute09

Nó cũng ra bản beta trước rồi mới ra bản chính thức chứ bạn,bản beta thì ko có tiếng Việt.
cái đó mình biết.Ý mình là ngày trước nó ra bản chính thức cho TQ trước rồi sau đó mới đến quốc tế,có khi 2 bản TQ mới có 1 bản quốc tế.Nên nhiều người việt hóa.Còn h thì sao,k kể bản beta nhé.

duylinh27884

Moderator
cái đó mình biết.Ý mình là ngày trước nó ra bản chính thức cho TQ trước rồi sau đó mới đến quốc tế,có khi 2 bản TQ mới có 1 bản quốc tế.Nên nhiều người việt hóa.Còn h thì sao,k kể bản beta nhé.

Cái này mình ko quan tâm lắm nên ko rõ,chỉ thấy nó ra các bản beta trước 1thời gian rồi bên dđ nước ngoài dịch sang En đến khi phát hành bản chính thức thì có tiếng Việt,còn có ra bản chính thức trước cho Cn ko thì ko rõ vì mìh ko lên trag chủ uc tải mà hay sag dđ nước ngoài tải về,1phần cũg ít khi dùg uc toàn dùg opera thôi.bạn muốn biết thì lên trag chủ của nó xem thêm.