• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UPROM CHO HP iPAQ 6365

nguyentrong

Mod nào hương dẫn giúp minh cách Hard Reset và bootloader hp6365 vơi.
Mình up rom cho nó ma no cứ báo lỗi conet hoài !
Mặc dù mình đã kết nối được với Activesync nhưng cứ up rom là nó báo là chưa connet to AC power.
Thanks!!!:-??

huytnn

Không hiểu bác thế nào chứ tôi làm vẫn được mà. Hard Reset thì bác đồng thời vừa bấm vào nút nguồn vừa dùng bút chọt vào lỗ reset là được. Lỗi AC power của pác có thể do trong lúc up Rom nguồn PCC của bạn không đủ. Ah Bác cho hỏi bản Rom của pác version mấy rồi nhỉ

gameland

HP 6365 mình up lên 2003se rồi là nó tèo mất cái camera rồi! Sửa sao đây mấy bro?

gameland

Lỗi camera sau khi up rom HP 6365

Sau khi up rom 1.11 cho HP 6365, cái camera nó cứ mờ mờ ảo ảo, ko thấy đc gì cả. Bro nào biết cạch sửa giúp mình với

totalsolution

ROM của 6365 có dùng được cho 6315 không các pác???Em đang có cục gạch 6315 ko biết up lên được không?

johanvie

Cho hỏi về HP iPAQ 6365

Xin mấy bác cho hỏi con máy HP iPAQ 6365 nó thuộc dòng máy gì thế ạ? Có thể up ROM bản mới nhất ở đâu? Máy tui đang dùng hay treo quá!

Anhtoitb

Xin mấy bác cho hỏi con máy HP iPAQ 6365 nó thuộc dòng máy gì thế ạ? Có thể up ROM bản mới nhất ở đâu? Máy tui đang dùng hay treo quá!

Hiện HP 6365 chưa có ROM wm5 hay wm6. Nó vẫn chỉ sài wm2003 thui bạn ah.
Hay bị treo thì bạn có thể gỡ bỏ các soft đi rùi HR lại xem thế nào.

CuongSuper

em cũng bị như mấy bro vậy. em ko up rom lại đc nó báo lỗi như vậy đấy. cả cái camera nó cũng bị mờ mờ ảo ảo, chán thật đấy. jo em phải làm thế nào với em hp 6365 này đây, các mod giúp em với

antiloving

ui mấy bác ui, cái hp6365 này mình cũng thix lắm, thix nhất là có cái bàn phím rời.

mà hình như nó cổ quá rùi nên ng ta cũng chả bùn làm rom wk5 cho nó thì phải.