• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

UPROM CHO PALM TREO-750

thuyquan

Palm Treo 750 thuộc dòng nào vậy mấy anh. Có dễ xài không
Con này xài WM5 vậy là mấy soft & game điều chạy được hết phải không vậy vì tháy size màn hình 240x240 hơi khác máy con khác.
Và có cần unlock CID gì đó để up rom không

lính mới vào nghề mong mấy anh chỉ giúp.

NGOPHUSAI

Treo750 xài Windows OS , rất dễ xài hình tuyệt đẹp 3G phone. Hiện nay bên XDA Developer có ra WM6 , NPS đã co dịp upROM lên hiện đang xài nó, phãi nói là Dreamphone. NPS đã xài qua HTC BA, HTC8125, 02Mini, Treo650, HP6515, Iphone, nhưng con Treo750 la NPS thich' nhất từ luc up lên WM6.
Bạn không cần phãi unlock CID để upROM lên WM6 , vì ROM đó là chĩ cho Treo750 only va` cũa Cingular viết ra. Trừ trướng hợp bạn muốn upROM WM6 khác, thì dĩ nhiên unlock CID là chuyện cần thiết . Nhưng ai lại dại gì đồ chính hãng có ma không xài.
đây bạn : http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=319898

namdqvt

Máy của em là của Vodafone đang bản ROM tiếng đức không biết nên up như thế nào và khi up rom xong có phải unlock lại không ạ