• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề Dự báo thời tiết trên S2U2

Status
Không mở trả lời sau này.

hientran103

Mình cài phiên bản S2U2 v2.30 trên con HD2 của mình, sao dự báo thời tiết của màn hình S2U2 khác so với dự báo thời tiết trong màn hình today? mình chọn dự báo thời tiết TouchFLO 3D Weather, còn cái tùy chọn khác thì nó không hiển thị! Ban bào biết xin chỉ mình giúp mình. Thanks so much!
Nhân tiện cho hỏi luôn, S2P thiết lập khởi động khi cắm tai nghe vào, sao mình cắm vào rồi thì nó vẫn vậy, ko thấy thay đổi gì cả???8-|

AnhPheCT

Mình cài phiên bản S2U2 v2.30 trên con HD2 của mình, sao dự báo thời tiết của màn hình S2U2 khác so với dự báo thời tiết trong màn hình today? mình chọn dự báo thời tiết TouchFLO 3D Weather, còn cái tùy chọn khác thì nó không hiển thị! Ban bào biết xin chỉ mình giúp mình. Thanks so much!
Nhân tiện cho hỏi luôn, S2P thiết lập khởi động khi cắm tai nghe vào, sao mình cắm vào rồi thì nó vẫn vậy, ko thấy thay đổi gì cả???8-|
Phiên bản S2U2 v2.30 Weather hiện thị trên S2U2 là Lúc cập nhật đầu tiên trong ngày ko phải Wearther hiện tại. Bạn nên Update lên S2U2 v2.34 mới nhát mới có chức năng lấy thời tiết Bất kỳ Thời tiết nào ở màn hình Today! Sẻ2 hiển thi y trong S2U2 v2.34 nhé!! Thân.

Status
Không mở trả lời sau này.