• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề duyệt wed của s620 T-mobile

sonnguyen_uiq3

Mấy huynh giúp em với,em mới tậu em s620 T-mobile về,em dùng trình duyệt wed sẵn của máy qua kết nối wifi.em vào pdaviet.net đễ tải một số chương trình về,nhưng em chỉ xem được hình và đọc bài được thôi,còn khi em download các file đính kèm về(như *.zip *.rar)đều ko được.Nó báo ERRO đại loại là file no viewed by driver.Em mới sử dụng thằng này lần đầu,mong các huynh chỉ giáo.thanks
À,các huynh cho em hỏi thêm sao bluetooth thằng này khó xài quá nhỉ,em dùng p990i bắn file qua cho nó mà lúc được lúc ko.

achiles1407

Bluetooth có gì khó sài đâu, bạn mở cả 2 chế độ bluetooth lên, beam để phát hiện thiết bị mới. Sau đó là gửi và nhận thoải mái thôi, có điều khi gửi thì nó ko có báo bao nhiêu %, phải kiên nhẫn chờ

sonnguyen_uiq3

Bluetooth có gì khó sài đâu, bạn mở cả 2 chế độ bluetooth lên, beam để phát hiện thiết bị mới. Sau đó là gửi và nhận thoải mái thôi, có điều khi gửi thì nó ko có báo bao nhiêu %, phải kiên nhẫn chờ

cái em nói khó là nó lúc được lúc ko.lúc thì êm lắm,lúc báo lỗi.
Anh có thể cho em biết tại sao khi em dùng trình duyệt wed mặc định của máy thì em ko tải file đuôi rar hay zip về được ko,nó toàn báo lỗi.anh giúp em cách khắc phục nha.trong khi em dùng opera 8.65 thì được,nhưng em đang dùng bản dùng thử thôi,ko co bản full.thanks anh.click thank anh sau.em online bằng phone.

susanmoore

máy e tự dựng các chương trình CorePlayer, IM+, MDict. Mobipocket, PocketPlayer,Spb Backup. báo lỗi alert. cant find. make sure the path and filename are correct and....
e mới dùng nên mong các bác chỉ giáo thêm!
cảm ơn các bác

thanban222222

máy e tự dựng các chương trình CorePlayer, IM+, MDict. Mobipocket, PocketPlayer,Spb Backup. báo lỗi alert. cant find. make sure the path and filename are correct and....
e mới dùng nên mong các bác chỉ giáo thêm!
cảm ơn các bác

bạn nên xem lại thẻ nhớ nhé, có thể thẻ nhớ của bạn máy ko nhận ra, tắt nguồn và mở lại, cũng có thể thẻ nhớ bạn đã bị hư

cuongcanthi

Bạn thử up lại ROM đi, Có thể bản ROM bạn dùng lâu rồi bị lỗi, mình dùng bản 6.1 thì gửi bluetooth bình thường nhưng khi up bản ROM 6.5 thì lại nhận được chứ không gửi được