• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề loa đàm thoại của 6828?

phucfcgialai

Các anh cho hỏi làm thé nào để nghe khi đàm thoại máy hp6828 to và rõ hơn không/ máy e đã độ loa Trung Quốc vào rồi mà không cải thiện được chút nào va có ve còn nhỏ hơn.

Juliette

Vậy cố gắng độ loa zin của máy tháo linh kiện đi ,bạn sẽ thấy cải thiện ngay

ryan_lonely

bạn muốn nghe to thi` dung 2 loa streo, lúc gọi ban giữ phím gọi màu xanh khoang 3,4 giây là 2 loa streo bật lên, nghe to y như nghe nhạc

phucfcgialai

Vấn đề loa 6828

Trước nhất xin cảm ơn bạn nhìu. Nhưng bạn ơi, nếu nói như thế thì minh cũng biết làm bạn ah, nhưng làm như vậy dung speaker thi nói bên kia nghe rất khó bạn ah. Ý mình muốn hỏi là vẫn sử dụng loa đàm thoịa nhưng chất lượng âm thanh tốt hơn.minh đã thay loa rồi mà vẫn ko cải thiện được. có cách nào như tác động vào phần cứng để cải thiện. chất lượng nnghe thế mnhf cảm nhận giống Atom vì hồi Atom mới ra minh cũng đã thay loa mà cũng ko hơn được mình phải gả em nó sớm và dùng em này, ai ngờ giống nhau, bực tức và tốn kém bấy lâu nay. Bạn xem lại và cho mình vài độc chiêu(Trừ cáhc bỏ luôn e nó nhé).Thank's alot.

mylove12345

Trước nhất xin cảm ơn bạn nhìu. Nhưng bạn ơi, nếu nói như thế thì minh cũng biết làm bạn ah, nhưng làm như vậy dung speaker thi nói bên kia nghe rất khó bạn ah. Ý mình muốn hỏi là vẫn sử dụng loa đàm thoịa nhưng chất lượng âm thanh tốt hơn.minh đã thay loa rồi mà vẫn ko cải thiện được. có cách nào như tác động vào phần cứng để cải thiện. chất lượng nnghe thế mnhf cảm nhận giống Atom vì hồi Atom mới ra minh cũng đã thay loa mà cũng ko hơn được mình phải gả em nó sớm và dùng em này, ai ngờ giống nhau, bực tức và tốn kém bấy lâu nay. Bạn xem lại và cho mình vài độc chiêu(Trừ cáhc bỏ luôn e nó nhé).Thank's alot.
mình cũng đang dùng hp6828 đây này , nhưng sao con của mình loa và mic nghe gọi rất dõ nét , mình nghĩ chắc xương của bạn có vấn đề rồi lên nghe gọi bị bé thế đấy .:(

zheroctbpz

cho em hỏi con hprw6828 có wife ko vậy sao máy của em lại ko có wife là sao vậy em moi mua con cũ nên ko biết ij cã mong a e giúp đở dùm cám on nhiều huhu