• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề tương thích rom của các dòng máy! Ai biết xin có ý kiến!

Status
Không mở trả lời sau này.

ohtt

Em dùng HTC KAISER nhưng khi up 1 vài rom thì camera kô lên và có hiện tượng treo máy! Cũng 1 vài HTC KAISER khác cũng có hiện tượng như vậy nhưng lại là rom khác chứ không phải là ROM mà em B! Rom em b thì ng ta ko b, rom ng ta b thì em không b! Cùng 1 loại KAISER sao lại có hiện tượng lạ như vậy ạ?

littlerain

Em dùng HTC KAISER nhưng khi up 1 vài rom thì camera kô lên và có hiện tượng treo máy! Cũng 1 vài HTC KAISER khác cũng có hiện tượng như vậy nhưng lại là rom khác chứ không phải là ROM mà em B! Rom em b thì ng ta ko b, rom ng ta b thì em không b! Cùng 1 loại KAISER sao lại có hiện tượng lạ như vậy ạ?

Có thể Kaiser của bạn được phân phối tại châu âu, trong khi Kaiser của em bạn lại được phân phối tại Mỹ... nên mới có hiện tượng như vậy. Bạn cứ chọn radio nào tương thích với máy mình mà dùng thôi.

ohtt

Hic! Em up lên RADIO 1.65.17 bây h hết đg up radio mới rồi ạ!

PhamQuang

Manager
Hic! Em up lên RADIO 1.65.17 bây h hết đg up radio mới rồi ạ!

Đã Up lên 1.65.17.10 thì ngồi chờ thôi. Hiện tất cả đều đang bó tay cả.
Nên chọn các ROM được Cook từ cơ sở ROM AT&T mà sử dụng, sẽ tốt thôi.

ohtt

Ai giúp em vụ up RADIO này với ạ! vào trong đó làm như hướng dẫn mà chả hiểu thiếu cái gì ấy nên chưa đc! EM up len 1.65.20

Status
Không mở trả lời sau này.