• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề về đơn đặt hàng iPhone 4 từ Apple

Status
Không mở trả lời sau này.

huong0511

các bác ai bít chỉ dùm em cái.tình hình là sau vài lần đi mua ip4 bản QT ko được nên em lên trang chủ của apple dặt hàng ,nhưng vì máu me quá em ko đợi được 3 tuần nên em hủy đơn đặt hàng ngay sau đó,đến nay được 2 tuần rồi mà nó ko trả lại tiền em.mà trong mail nó có gửi xác nhận hủy thành công.lo quá ai kinh nghiệm chỉ em với.
thank all
:((

Zenki

Super V.I.P
Nếu đã hủy thành công thì yên tâm, tiền gửi qua gửi lại không thể nhận được liền được, phải mất hơn 1 tuần tiền bạn gửi mới tới Apple và Apple gửi lại bạn cũng mất chừng đó thời gian, chờ thêm 1-2 tuần nữa là Ok!

huong0511

Nếu đã hủy thành công thì yên tâm, tiền gửi qua gửi lại không thể nhận được liền được, phải mất hơn 1 tuần tiền bạn gửi mới tới Apple và Apple gửi lại bạn cũng mất chừng đó thời gian, chờ thêm 1-2 tuần nữa là Ok!

may wa hôm nay apple trả tiền em rồi,mua d mấy hôm rồi nay mới thấy tài khoản có tiền,tưởng nó ko trả mà lại gủi 1 cái nữa thì ........
thank bac Zenki nhìu

Status
Không mở trả lời sau này.