• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề về pin o2 mini

bigbigworld

Sao con o2 mini của mình chỉ sạc pn đến 81% là ngưng không sạc nữa?Ai biết cách xử lý tình trạng này không?giúp mình với

vnndocket

Active Member
Bạn thử sài cho hết cạn đi, sau đó sạc liên tục. Nếu không được, bạn thử tháo máy và xem pin Backup có bị nổ hay đổ nước ra không mà vệ sinh. Nếu tốt hết thì cách cuối cùng là bạn up lại rom mới thôi. Bản ASIAN đó nha, vì dùng bản này để chuẩn nhất xem sao. Chúc bạn thành công.

bigbigworld

Còn một vấn đề nữa : mình gửi đi 1 tin nhắn nhưng mà người ta lại nhận được 2 tin nhắn luôn?Mình đã HR và up Ratio lên 1.13 vẫn không giải quyết được vấn đề này?Mình phải làm sao bây giờ???????

Tuan1412

Còn một vấn đề nữa : mình gửi đi 1 tin nhắn nhưng mà người ta lại nhận được 2 tin nhắn luôn?Mình đã HR và up Ratio lên 1.13 vẫn không giải quyết được vấn đề này?Mình phải làm sao bây giờ???????

Do bị xung phần mềm đó bạn à,trường hợp này hay gặp khi bạn cài pocket plus,:D

bigbigworld

Oh, hay thật, mình dùng pocket plus vì khi thoát ứng dụng thì ứng dụng đó không còn lưu trong Ram nữa, bạn biết phần mềm nào có chức năng giống như vậy không?Hay là bạn có giải pháp nào khác không?