• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề về rung khi đầu bên kia bắt máy

FMT

Trước mình dùng 2.1 thì khi gọi điện thoại thì khi đầu bên kia bắt máy thì máy nó sẽ rung 1 cái. Mình thấy cái đấy rất tiện lợi,nhất là với người phải nghe gọi đt nhiều như mình. Nhưng từ khi chuyển lên Froyo thì mất cái chức năng này. Ai biết cách để cài thêm phần mềm cho nó rung như 2.1 thì chỉ mình nhé

trinhha

mai minh post nhe'. nhung FRF91 k0 tuong thich dau. dang di cta'c ol bang N900 nen viet kg dau va kg post dc. hjhj

happyghost2000

bác trinh ha cho mình xin phần mếm hình bên dưới nhé , em không biết gọi là gì nên up hình lên luôn . mong bác giup cho

trinhha

Trước mình dùng 2.1 thì khi gọi điện thoại thì khi đầu bên kia bắt máy thì máy nó sẽ rung 1 cái. Mình thấy cái đấy rất tiện lợi,nhất là với người phải nghe gọi đt nhiều như mình. Nhưng từ khi chuyển lên Froyo thì mất cái chức năng này. Ai biết cách để cài thêm phần mềm cho nó rung như 2.1 thì chỉ mình nhé

ban tham khao nhe'
http://forum.xda-developers.com/showthread.php?t=539752
cai nay khong hoat dong duoc tren N1 dung rom FRF91 nhe' con lai rom khac thi ok

bác trinh ha cho mình xin phần mếm hình bên dưới nhé , em không biết gọi là gì nên up hình lên luôn . mong bác giup cho

ban vao market tai 'Fancy widget' ve dung nhe
thongn cam minh dung n900 nen viet khong co dau, minh se sua lai dau sau!

happyghost2000

THANKS TRINHHA nhiều lắm

mình dùng 2.1 , maret tìm không thấy 'Fancy widget' ???????

Chỉnh sửa cuối:

trungarow

Nếu bạn dùng ROM này thì có tích hợp cả chức năng bạn quan tâm:[ROM] CyanogenMod-6 for Nexus One: Holy crap,full of AWESOME! V6.0.0-RC2 (07/25/2010)