• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề việt hóa PM Android

nguyenson_44

Dạo này số lượng soft Android tăng nhiều đáng kể, kể cả số lượng người dùng. Sao chưa thấy có topic hướng dẫn việt hóa nhỉ?
Mình tìm kiếm trên các 4R khác cũng vậy.

Toukichi

Thế thì tiện thể mở thêm topic chia sẻ cách bung tệp, voz nguồn để Việt hóa game/app cho iPhone và Bada của Samsung luôn thể đê :p Hình như giới hacker vẫn loay hoay tình cách decode các định dạng này tối ưu :( rồi chắc phải 1 thời gian nữa mới share FREE khắp cộng đồng mạng đc +_+

TruongHan

Super V.I.P
Dựa vào tình hình phát triển của khu vực sau này có thể mình sẽ lập nhóm Việt Hoá Android.Tuy nhiên hiện giờ VH vẫn chưa ổn định,cũng như muốn giữ nét độc quyền về Việt Hoá Android chỉ có trên PV nên hiện tại mình sẽ làm công việc này 1 mình,test hoàn thiện trước đã :)

clarkht

e cũng đang rất muốn biết cách VH phần mềm android, bác nào chỉ giúp nhé

ngocanhwin

Dựa vào tình hình phát triển của khu vực sau này có thể mình sẽ lập nhóm Việt Hoá Android.Tuy nhiên hiện giờ VH vẫn chưa ổn định,cũng như muốn giữ nét độc quyền về Việt Hoá Android chỉ có trên PV nên hiện tại mình sẽ làm công việc này 1 mình,test hoàn thiện trước đã :)

Bác nên hướng dẫn cách VH để anh em cùng tham gia. Mình cũng rất muốn VH nhưng không biết cách, mong bác hướng dẫn cho anh em nhé.
Thanksssssssssssssssssssssss

dom

Em đang tìm pm địa chỉ cây ATM mà chẳng có cho android chỉ thấy wm, ios, bada.