• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vấn đề với việc tạo gold card

konstantine

E mới bắt đầu dùng Legend và tí toáy hack root như mọi người . Nhưng ngay bước đầu đã ko được :(
http://www.pdaviet.net/showthread.php?77892-HƯỚNG-DẪN-TẠO-GoldCard-CHO-HTC-HERO
em thực hiện ngay bước đầu tiên thì khi chạy file đã hiện lên " no such file or directory " , dùng gold card tool để chạy thì máy em ko chạy được , ko hiểu vì sao .
Các bác cho em tí ý kiến được không ạ :(

pmd911

Trường hợp tương tự như chủ thớt, thậm chí bi đát hơn vì ROM của e bây h nó dễ đột tử bất thình lình. Chạy một vài app là nó treo quay đơ, em đã thử nhiều cách mà không cứ vãn được, còn nước cuối cùng là up lại ROM cho nó. Bản này em mua là máy cũ nên bản ROM bản thân cũng đã được root các bác cho em hỏi nếu máy bị root rồi thì có thể lam được gold card ko ạ

pmd911

Các bác giúp em với con HTC của em bây giờ chết hắn rồi cứu em PLZZZZZZZZZZZZZ

eddynguyen_pl

search tren google theiu j, bay h tao golden card de hon roi ma. Sau day root nhu bt thoi, nhung trc khi root nho tat htc sync la ok:D