• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vào thảo luận game N-gage nào (N73)

ptnmylove

Kể từ khi cài game n-gage vào máy thì tui xóa hẳn cái đám game cùi bắp khác. Phải nói là game giả lập N-gage quá đỉnh, tiếc là chưa có cách crack. Nhưng có trò câu cá thì đã có cách để chơi full (bạn nào chưa biết thì ra ngoài xem topic N-gage nha). Game này phải nói là chơi hoài không chán, mỗi lần cá cắn câu thì điện thoại rung lên "sướng" không chịu được. Game có khá nhiều nhiệm vụ để tăng xp lên level, lên lv càng cao thì sử dụng được nhiều cần câu và mồi khác nhau, lure cá dễ hơn. Hơn nữa còn có giải đấu tournament khá hấp dẫn. Mình mới chơi 2 ngày và được lv 8 rồi. Lên N-gage arena để coi rank thì xếp đến hạng 8xx lận T_T.
Các bạn nào có kinh nghiệm thì lên đây chia sẽ nha.

ptnmylove

Uh nhỉ, mới lên lv9 sáng nay, chơi ở đảo costa rica thì được, đáp máy bay qua alaska thì bị đá văng ra, hic, làm hì hục train lv. Giờ thì...:( có cách nào có thể chơi tiếp được ko vậy anh em? không lẽ câu cá suốt đời ở costa rica sao? T_T

cuadong82

không biết làm cách nào để có key của game câu cá, ai có cho xin một cái nào .. hieu_letrung581982... code : 356993010562854

ptnmylove

Có cách này thử không biết được không, sau khi delete 2 file để chơi unlimited trial đến lv9 thì chép lại 2 file đó, sau đó bay qua alaska rồi out ra delete lại 2 file đó chơi unlimited trial tiếp. Anh em nào test thử xem...Tui lỡ không backup 2 file đó rồi T_T.

ovc

hic, mình ko cài đc cho máy e 61, ai có cách chỉ giúp mình với, thèm đi câu wé, nhìn hình là mê rùi hà
>_< >_< >_<

phanphi

lấy toàn bộ file của máy đã có code chép đè lên rồi chơi ầm ầm :D

ptnmylove

Bạn có file đó không up lên cho mọi người với. Mình đang ở lv31. Khám phá hết Costa Rica rồi...bùn quóa T_T

belaiphichau

Kể từ khi cài game n-gage vào máy thì tui xóa hẳn cái đám game cùi bắp khác. Phải nói là game giả lập N-gage quá đỉnh, tiếc là chưa có cách crack. Nhưng có trò câu cá thì đã có cách để chơi full (bạn nào chưa biết thì ra ngoài xem topic N-gage nha). Game này phải nói là chơi hoài không chán, mỗi lần cá cắn câu thì điện thoại rung lên "sướng" không chịu được. Game có khá nhiều nhiệm vụ để tăng xp lên level, lên lv càng cao thì sử dụng được nhiều cần câu và mồi khác nhau, lure cá dễ hơn. Hơn nữa còn có giải đấu tournament khá hấp dẫn. Mình mới chơi 2 ngày và được lv 8 rồi. Lên N-gage arena để coi rank thì xếp đến hạng 8xx lận T_T.
Các bạn nào có kinh nghiệm thì lên đây chia sẽ nha.

Topic game N-gage này nằm chổ nào vậy bạn? tìm hok thấyT__T

belaiphichau

hehe tui làm được òi,câu đc 1 em blue Marlin 351kg sướng tê người.chơi sướng thiệt nhưng mà mau hết pin wo'