• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Vault App Locker and Lockscreen Premium - Trình bảo vệ tuyệt vời [up v1.1.1]

Dragon459

Manager
Vault App Locker and Lockscreen Premium
Trình bảo vệ tuyệt vời cho Android

[video=youtube_share;BMlw_27AcbM]http://youtu.be/BMlw_27AcbM[/video]

Giới thiệu:

Bây giờ bạn có thể đặt mật khẩu cho ứng dụng và cho thiết bị bất cứ nơi nào, bất cứ lúc nào bạn muốn!
Bạn không muốn bất cứ ai khác nhìn vào thông tin cá nhân của bạn? Hãy sử dụng Vault App Locker and Lockscreen Premium , và đặt mật khẩu trên các ứng dụng mà bạn không muốn chia sẻ. Bây giờ không ai có thể truy cập các ứng dụng, tin nhắn, facebook và thậm chí cả game candy crush saga của bạn!
Sử dụng quay số cổ điển hay bảng số thông thường của Vault App Locker and Lockscreen Premium để nhanh chóng tạo ra mã số pin cho tất cả các ứng dụng riêng của bạn, ví dụ như. Facebook, Gmail, WhatsApp, Viber, tin nhắn, Skype....Với Vault App Locker and Lockscreen Premium bạn có thể chỉ định cho mỗi ứng dụng một mã riêng biệt để tăng cường an ninh trên điện thoại của bạn!
Cơ chế Watchdog thông minh sẽ âm thầm kín đáo chụp hình cùng với vị trí điện thoại của bạn bất cứ khi nào ai đó cố gắng truy cập vào các ứng dụng bị khóa của bạn. Báo cáo bảo mật này ngay lập tức được gửi qua email về địa chỉ cấu hình của bạn để bạn có thể nắm bắt những người săn quả tang!
Cấu hình tự động của Vault App Locker and Lockscreen Premium sẽ tự động giảm âm lượng báo động khi bạn đang ở vị trí an toàn và trong thời gian an toàn. Thiết lập Wi-Fi và Thời gian để tự động vô hiệu hóa Vault theo ý thích của bạn.
Sử dụng Vault Lockscreen như một khóa màn hình thay thế cho lockscreen mặc định ttên thiết bị của bạn và tận hưởng khóa nâng cao của Vault và tính năng bảo mật. .

Tính năng:

► Quay số nhập mã pin
► Bảng số nhập mã pin
► Thiết lập một pin khác nhau cho mỗi ứng dụng
► Khóa các ứng dụng như ảnh, tin nhắn SMS, danh bạ, email, quản lý tập tin, chơi cửa hàng, vv
► Khóa tất cả các ứng dụng người dùng cài đặt
► Khóa các cuộc gọi, tin nhắn, thông báo, trò chơi và nhiều hơn nữa
► Khóa Cài đặt thiết bị
► Sử dụng Vault thay thế màn hình khóa
► Tự động chụp ảnh của những kẻ cố tình sử dụng máy của bạn bằng cách ngay lập tức chụp ảnh của kẻ xâm nhập từ camera phía trước
► Tự động tìm kiếm vị trí thiết bị
► Email bảo mật tự động
► Mở khóa khi kết nối với Wi-Fi
► Mở khóa trong thời gian cụ thể của ngày

Yêu cầu : 2.1 trở lên
Khi tải về vui lòng bỏ đuôi .pv để cài đặt. Ví dụ App123.Apk.PV rename thành App123.Apk

Hình ảnh

Xem thêm các ảnh khác

xSKOJmlICU1LZGM_x5aymfYzcyhWsYE_dsMh1H6FR7JO7tbTrr  1G3b2Mg2yLp8l6L1Ko=h900
xWlXp0USwUCjjvbRbY1Q1TnJmRi_bTWjoiMK9i5nr1CdbtBSuw  0cSG2IODYJi0_CyJk=h900

_qNvEm6doGRMzrsvBwEwf7JjtmuMjR-QxCOjbmQO93VHF9k0mxqdB3UUXyoj0_etbQ=h900
va2JwL_XkXaeM58QHllrBmXGjzGf7dN19eIZWkQQxQ4S3Tn9E_  0ho_sZXuvvz4TCXMw=h900

wXG1DFsa6LGzcuo6NGMKJnQSIVV-D9IEUkgp3Zqg-EuJgm6WGCsaC2tM9sDkGbByQGQ=h900
WKjYuS-c4q1DKlu83VScrpz4_DVW92XkoZ9Cv5kvf6gxHFh7G16LypfMu  0FLKzS_3g=h900
Link download

[HIDE-THANKS] Vault App Locker and Lockscreen v1.1.0 on Google Play

or

Vault App Locker and Lockscreen Premium v1.1.0
[/HIDE-THANKS]

Link các bản cập nhật trong mục ẩn hiện[HIDE-THANKS]
=====Update =====
Vault App Locker & Lockscreen Premium v1.1.1

============================================================
[/HIDE-THANKS]

Để lấy thông tin các bản cập nhật ứng dụng, giao diện, hình nền, rom, fw, các thủ thuật.... nhanh hơn.
Hãy Follow Fanpage PDAViet tại Đây

Chỉnh sửa cuối:

alanlee

File tải về bị lỗi anh ơi

Sent from my Samsung i537 RẤT SỢ NƯỚC

alanlee

Chắc do tải bằng phone nó lỗi , có điểm lạ là các file khác giải nén ok , riêng các file này tải đến 3 lần đều lỗi, để mai tải bằng pc xem sao :D

Sent from my Samsung i537 RẤT SỢ NƯỚC

oxiu90

ĐÃ update, cảm ơn bạn.
Bạn download luôn bản mới hơn nhé

p/s: bên lề tí, bạn cho mình hỏi có cách nào loại bỏ quản cáo trong các soft or game mình tải free trên play k bạn?

Dragon459

Manager
ĐÃ update, cảm ơn bạn.

p/s: bên lề tí, bạn cho mình hỏi có cách nào loại bỏ quản cáo trong các soft or game mình tải free trên play k bạn?

Bạn có thể dùng thằng Adblock Plus này coi sao
Hoặc có thể dùng Lucky Patcher