• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Về kết nối N1 với máy tính

minhphuong_197

Máy em dùng win7, hồi xưa vẫn bình thường nhưng dạo này e kết nối con N1 vào máy thì k hiểu là máy nó không nhận N1 nữa, để sử dụng install APK. Nói chung e cũng không biết tả thế nào nhưng kiểu như toàn dùng như USB thôi chứ không làm j khác đc cả. Bác nào bị rồi hay biết sửa thì bảo e vs. E đã update driver các thứ mà chưa khắc phục đc :-??

ninjarock3002

bạn download bản SDK cho máy bạn chưa?. bạn có vô Device Manager kiểm tra driver N1 chưa?

driver [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?nnz5qm0jjnl[/DOWNLOAD]

Chỉnh sửa cuối:

trinhha

bác này bị giống mình. mình dùng win7 32 bit. hồi trước mình cài một số ứng dụng lên thẻ nhớ rùi cũng bị thế này sau đó clearstorage lại là bình thường. từ hồi up lại rom mới cài tẹt ga không bị hiện tượng này nữa. bạn clearstorage lại xem

ninjarock3002

bác này bị giống mình. mình dùng win7 32 bit. hồi trước mình cài một số ứng dụng lên thẻ nhớ rùi cũng bị thế này sau đó clearstorage lại là bình thường. từ hồi up lại rom mới cài tẹt ga không bị hiện tượng này nữa. bạn clearstorage lại xem

BÁC TRINHHA tham gia cũng tích cực ghê. không bít khi nào mới có cơ hội giao lưu. do mình ở trên vùng sâu xa tây nguyên mất rồi. he

trinhha

BÁC TRINHHA tham gia cũng tích cực ghê. không bít khi nào mới có cơ hội giao lưu. do mình ở trên vùng sâu xa tây nguyên mất rồi. he

pro ở đâu tây nguyên vậy? đà lạt à? hè này cq mình ưa dl đó. dạo này tội phạm ít nên có thời gian thời gian tham gia cho vui, ham công nghệ mà! khi nào qua hà nội (cơ quan & nhà) + Thanh hóa (quê) + Lạng sơn (phụ trách tuyến) thì giao lưu! hehe.... nhiệt liệt.....

minhphuong_197

bạn download bản SDK cho máy bạn chưa?. bạn có vô Device Manager kiểm tra driver N1 chưa?

driver [DOWNLOAD]http://www.mediafire.com/?nnz5qm0jjnl[/DOWNLOAD]

Mình đã vào device kiểm tra rồi, update driver bằng tay cũng k thay đổi gì.

xila

mình cũng bil tình trang như vậy có bác nào có cách ko giúp em với