• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

Verizon Touch Pro2 xài Vinafone gặp tin nhắn lạ từ Network?

bk9sw

Mình đang xài Verizon Touch Pro2 với Sim Vinafone. Nhưng vài lần trong ngày, máy nhận được một lần mưới mấy cái tin nhắn toàn kí hiệu lạ từ "Network". Vậy cho mình hỏi có cách nào để fix lỗi này không chứ nó cứ nhận tin nhắn hoài, đi ngoài đường cũng nhận, ở nhà cũng nhận, rất khó hiểu. Xin cảm ơn rất nhiều!

Mình đang xài Verizon Touch Pro2 với Sim Vinafone. Nhưng vài lần trong ngày, máy nhận được một lần mưới mấy cái tin nhắn toàn kí hiệu lạ từ "Network". Vậy cho mình hỏi có cách nào để fix lỗi này không chứ nó cứ nhận tin nhắn hoài, đi ngoài đường cũng nhận, ở nhà cũng nhận, rất khó hiểu. Xin cảm ơn rất nhiều!
Vấn đề này cũng có nhiều người bị ở các dòng máy khác. Bạn thử úp rom khác xem sao nhé...

longtg

up không hết đâu bạn sử dụng sim vina thì chuyển qua dò mạng bằng tay chọn sóng mobifone thì sẻ hết icon sóng có cây cột còn vina nó không có tôi cũng cso 1 con tp2 sprint up cở nào cũng vậy chỉ có cách đó