• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[VH-Android] TTPod V2.1 Việt hóa by Jimmy88 - Trình nghe nhạc tuyệt vời

jimmyvn88

TTPod V2.1 Việt hóa

TTPod là trình duyệt nghe nhạc đa năng với nhiều tính năng hữu dụng và tuyệt vời.
- Giao diện đẹp.
- Lắc tay chuyển nhạc.:x
- Chỉnh sửa Tag của nhạc.
- Hiện lời bài hát.
- Điều chỉnh thông qua tai nghe.:x
-...
Từ xưa dùng Symbian đã rất chuộng phần mềm TTPod này và đã VH vài bản trên Symbian, nay chuyển qua Android nên cũng thử Việt hóa chơi chơi :D
Phiên bản này sẽ gồm 3 ngôn ngữ: Việt Nam + Tàu khựa + Enghlish
Tác phẩm đầu tay mong các bạn ủng hộ. =D> =D>=D>

Mã:
[CENTER]
[URL="http://www.mediafire.com/?i82d5x64tdk2lwx"]TTPOD Việt hóa[/URL][/CENTER]

Nguồn:

Chỉnh sửa cuối:

AquaSta

Moderator
Vậy là đã chuyển sang Android rùi à? Máy gì thế chú ơi?
Việt hóa rất pro, thích nhất cái dòng "Tàu khựa" :))

AquaSta

Moderator
Không lên IOS được nên chuyển Android chơi ;))
Em dùng SE X10i ạ.
Mua con ý đúng sách rồi, nghe giang hồ nói con đó sắp có bản ROM iOS mà, thế thì ko cần phải iPhone nữa nhé :))
Rất mong chú sẽ nhiều phần mềm hay nữa :X

nolis

Mot so van con tieng tau nhung nhu vay cung very good roi. O phien ban nay khong co chuyen hieu ung

DreamLand

Bác jimmy chuyển qua Việt hóa Android rồi ah ^^
Anh em toàn đi trước mình kg ah :p

kelvin208

cái món này lỗi kinh hồn.... 461 bài thì hiển thị 4611 bài... 3 list thì hiển thị 31 list-- chỉnh lắc nhạc thì tắt rùi lắc phát nó mở lại hát ngon lành ( hết hồn )

jimmyvn88

Mot so van con tieng tau nhung nhu vay cung very good roi. O phien ban nay khong co chuyen hieu ung
Tiếng Tàu chắc ở trong phần "đề nghị" và ảnh, cáci đó ko quan trọng nên mình bỏ qua.
Bác jimmy chuyển qua Việt hóa Android rồi ah ^^
Anh em toàn đi trước mình kg ah :p
Mới chuyển thui, ôm "vợ già" mãi rùi cũng phải kiếm bồ mới thui ;))
cái món này lỗi kinh hồn.... 461 bài thì hiển thị 4611 bài... 3 list thì hiển thị 31 list-- chỉnh lắc nhạc thì tắt rùi lắc phát nó mở lại hát ngon lành ( hết hồn )

AH, sorry bạn, cái lỗi đó là do mình quên, đang để số 1, 2 ,3 để test ngôn ngữ :D

Chỉnh sửa cuối:

convit161

cũng thích thằng này từ hồi symbian, nhưng cài bên android k biết sao folder có 322 bài mà nó search ra có 122 bài rồi đứng cứng ngắc luôn!

jimmyvn88

cũng thích thằng này từ hồi symbian, nhưng cài bên android k biết sao folder có 322 bài mà nó search ra có 122 bài rồi đứng cứng ngắc luôn!

Thỉnh thoảng nó vậy, cứ để lúc là đc :D

peacewar

Hihi ngày trước dùng Symbian em kết nhất là thằng này.Nay cũng mới chuyển qua Android dùng, chạy theo công nghệ tí...:D.Mà sao bên android phiên bản TTPOD vẫn thấp thế bác? Bên Symbian lên đến tận 3.71 rùi mà.

soc0la

quá tuyệt vời chứ còn thế nào nữa:D:D thanks bác! mong bác sớm Vịt hóa ver mới thằng tầu khựa này :D