• Hiện tại trang web đang trong quá hình chuyển đổi và tái cấu trúc lại chuyên mục nên có thể một vài chức năng chưa hoàn thiện, một số bài viết và chuyên mục sẽ thay đổi. Nếu sự thay đổi này làm bạn phiền lòng, mong bạn thông cảm. Chúng tôi luôn hoan nghênh mọi ý kiến đóng góp để chúng tôi hoàn thiện và phát triển. Cảm ơn

[vh] Video Hub v1.00 (39) S60v3 v5th

Hoden

Super V.I.P

Tính năng ứng dụng:
* xem video trên you tube
* Hỗ trợ cho các trang web video phổ biến nhất
* Lưu và phát lại bộ nhớ đệm offline
*Hỗ trợ bổ sung để tải lên video
* Mạnh mẽ, nhưng dễ sử dụng giao diện, với các hình thu nhỏ và tìm kiếm

* Accelerometer hỗ trợ tự động của tự quay video
* Hỗ trợ cho máy chủ video khác nhau thông qua plugins (với SDK có sẵn cho các nhà phát triển bên thứ 3)
* Upload video đến các máy chủ video

QUAN TRỌNG
Trước khi cài đặt phiên bản này (1.0.39) xin vui lòng gỡ bỏ cài đặt trước (1.0.38). Ngoài ra, trên một số điện thoại nó có thể được yêu cầu khởi động lại điện thoại sau khi cài đặt trước khi ứng dụng có thể được bắt đầu. Xin lỗi vì sự bất tiện này.
[/ color]

thanhdp2006

cái này sao mà mình mới có xem được 1 lúc là bị bung ra a`...chạy lại chậm như rùa,chán vãi!

Nynk_102

bạn chọn hình ảnh khi xem thấp thôi ,tuy hình xấu nhưng xem không giật.
Cái này có xem dc các trang hỗ trợ video của việt nam không vậy anh Hoden ? Có tốt hơn skỳỉe ko ạ ?
Posted via Mobile Device

dat1206

cái này hình như không vô đc mấy wed khác để xem video hã anh.em thấy chỉ xem video đc ở 3 trang mặc định trên Pm ah.có cách nào vô đc mấy trang khác không anh chỉ giúp với :(